Huhu các chị ơi, e khổ vì nó quá. Từ ngày 13/2 đến nay là hơn 2 tháng rồi kể từ lúc e phát hiện bệnh. Đi khám lúc nào cũng chỉ thấy trực khuẩn ++ , BC + , viêm lộ tuyến nhẹ. Đặt thuốc đến nay là đợt thứ 4 hết itamelagin, canesten (đợt đặt thuốc này em khám ở bác Yến bv Hòe nhai, soi tươi ko thấy nấm mà bác vẫn cho em đặt thuốc nấm) rồi sadetabs, cũng rửa trầu không rồi khám ở 3 nơi rồi mà chỉ thấy đỡ đỡ, ngồi yên thì bt nhưng cảm giác lúc đi lại vẫn có cái gì mắc trong âm đạo, cứ cắn cắn nhói nhói. :((. Em khổ tâm quá. Chả lẽ em bị nhờn thuốc rồi sao, em bị viêm mãn tính rồi sao hả các chị :((. Cứ thế này em chết mất. Cứ mỗi lần đặt thuốc là 1 lần hi vọng nhưng rồi lại thất vọng , vì ko dứt được. Hôm nay đặt thuốc viên cuối cùng, Thứ 3 tới này e đi khám lại , rồi chắc lại đặt thuốc, lại hy vọng... rồi thất vọng mất thôi các chị ơi. Có chị nào như em ko? Hay tại em hay ủ rũ u sầu nên nó lâu khỏi. Em buồn quá, ko còn muốn làm gì nữa, suốt ngày nghĩ đến là khóc. E lại đang khóc đây này. Ân hận vì thời gian trước đó mình chủ quan trong việc vệ sinh , huhu. Có chị nào bị viêm lâu như em mà cuối cùng vẫn khỏi hẳn đc ko, vào động viên em với . Các chị biết chữa ở đâu dứt điểm được ko, hay là em chỉ nên theo 1 nơi...Em buồn quá, thương ngy nhưng lại chán chính bản thân mình.