Chả là hôm đêm 29 em và chồng có quan hệ sau ngày hôm đó e có cảm giác âm đạo bị đau nhưng đau không nhiều nên e ko để ý. Đến hôm mùng 3 tết âm đạo em sưng, đau e không đi nổi, ngồi xe không đưoc nên em lên bệnh viện an sinh cấp cứu, bsi đã vệ sinh cho em và nói em bị viêm âm đạo có cho thuốc e về đặt, thuốc đó em đặt vừa đau vừa rát, em không chịu nổi. Âm đạo em có mủ sưng to. 2 hôm sau e lại bị nổi mụn nước. Thế là em chạy ra bệnh viện đa khoa thái bình dương khám. Sau khi nội soi thì các bác si bên đây làm rất căng voi em, nói em bị viem loet am dao rất nặng rồi, phải chữa trị gấp pla pla và phí chữa trị tới 2tr một ngày( bên đây toàn bsi nói tiếng trug quoc - mới vo nó đã quất em 500k tiền nội soi với 200k tien thuoc) chiều hôm đó về e bị hoang mang nhưng vẫn đi khám thử một lần nữa. Sáng hôm sau đi từ dũ, bên từ dũ lại nói em là em bị nổi mụn nước như vầy phải qa da liễu. Và điền bệnh em là loét âm hộ- herpes . Anh chạy sang da liễu liền, bsi khám thì lấy mẫu mũ đi xét nghiệm và nói em chỉ bị viêm âm đạo do tạp khuẩn và cho em thuốc và dd vệ sinh. Bây h em thấy hoang mang quá các chị ạ. Hiện tại âm đạo em đã bớt sưng nhưng vẫn có mũ và e đi tiểu rất đau. Huhu chị nào có kinh nghiệm share e với ạ. Em xin cảm ơn