Gửi các chị em với các mẹ gần xa,

Cứu đời em với, thiệt tình là em cũng không biết nói sao nữa vì vấn đề này rất tế nhị mà không biết nên nói thế nào 8-}Các mẹ có bao giờ nói với bạn/anh/chồng/người yêu của mình là giày họ bốc mùi lắm chưa ạ?

Chứ em là em bó tay thiệt chứ. Số là ANY em thì ảnh mê thể thao với các kiểu sport tăng động, ah không năng động mà các mẹ biết đó con trai mà chơi thể thao mang giày thì thôi rồi luôn, nhiều khi ảnh đi đá bóng xong cái mình cũng ngoan hiền đi theo cũng mang nước, các kiểu mong manh mơ mộng đồ chỉ là...khung cảnh không được lãng mạn khi mà anh cởi giày ra hix...em tưởng hồn mình phiêu về miền tiêu diêu nào đó rồi. :(( Và chuyện dở khóc dở cười là nhiều lúc anh ấy cũng mang kiểu giày thể thao để đi chơi với em, làm nhiều khi đi với nhau em cũng nơm nớp lo không biết boom mùi dưới chân ảnh khi nào bùm :(( Biết anh cũng hay giặt giày mà nhiều khi mình cứ sợ sợ. Chắc bị ám ảnh rồi, thề luôn chứ các mẹ nào mà từng hít phải cũng chung phận long đong như em ah. Có mẹ nào giúp em với có cách nào tống khứ được mùi giày hôi không? Chứ chuyện này hơi tế nhị nên có cách nào "nhẹ nhàng" chút giúp em nha. Đội ơn các hảo tỷ tỷ hảo mama :x:x:x