Gửi đến các bạn đang bị căn bệnh dai như đĩa đói này trong người,

Cảm giác của tôi là hận nó kinh khủng, nó bám dai dẵn trong tôi đến hơn 1 năm và hao tổn rất nhiều tiền. Tôi xin liệt kê một số cách mà tôi đã làm để các bạn không phải tốn thời gian với nó như vậy nhé :

1. Đầu tiên tôi đọc trong web và có 1 bác sĩ bảo uống AHCC 9 hộp là hết, tôi cũng đặt mua trên amazon ship về VN uống, uống được 6 hũ, giá tôi nhớ tầm 70-90$ thì phải

----------> công dụng của nó với bệnh : lúc này tôi cũng đi xịt tại bệnh viện DA LIỄU nữa, uống thuốc kèm : nhưng nó hết sau 6 tuần và bị lại ngay sau đó, ko trị được dứt điểm. Lúc nó biến mất đc 5 ngày, tôi mừng muốn xỉu ai dè mừng chưa đc bao lâu đã lòi ra. Nhưng tôi công nhận AHCC là 1 thuốc tốt, lúc uống AHCC tôi ko bị bệnh vặt, ng rất khỏe và tinh thần lúc nào cũng tốt. Sau này ko uống nữa, còn 2 hộp thì mỗi lần cảm hay nhà có ai bị sốt siêu vi tôi lại đem ra uống, hết ngay sau 4 viên các mẹ ạ.

2. Theo xịt AL CỦA DA LIỄU : ai nói hết chứ tôi làm khoảng 6 tháng mà ko ăn thua ji, hết lại lên, đi gặp bs mà phát ngại, tôi với chồng ngày đó còn chẳng quan hệ nhé, ngưng đúng hơn 1 năm luôn.

3. Mua thuốc bôi của lương y Thành : tôi nhớ tháng 8 năm ngoái tôi đi mua thuốc của thấy này, vì báo còn nói thầy ấy trị hết. đến nơi thầy bảo tôi là sau 2 tháng hết, ai dài lắm là đến 1 năm. Ôi cái định mện, tôi dài hơn cả năm còn chưa có động tĩnh ji ấy, cái sùi của tôi nó từ cái hạt gạp lên tới các hạt bắp ( mà bắp rang bơ nổ ra luôn rồi đó ) to khiếp lắm, tôi ko tiện đăng hình ở đây, chồng tôi có 1 file hình theo dõi bệnh của tôi nên là nếu được các bạn của inbox hoặc để sdt tôi sẽ gửi ảnh cho,

4. Dùng các biện pháp dân gian, hết sạch sau 1 tháng :

- Tuyệt đối hơn 1 năm nay tôi ko dùng dung dịch vệ sinh phụ nữ, cả nhà lưu ý nhé.Thay vào đó tôi dùng nước muôi + phèn chua để rữa ( nước muối pha loãng với phèn chua, tỉ lệ 1:1:1 )

- Sáng và tối : ngâm cửa mình với nước trà xanh + muối ( chỉ để sạch và xác khuẩn thôi các bạn, nhưng tốt hơn dung dịch phụ nữ )

- Tuyệt chiêu của bài viết đó là : lá tía tô giã nhuyễn với muối,sau 1 thang các bạn sẽ cảm nhận được ngay, nốt sùi có to đến cỡ nào cũng rụng. Tôi làm sáng và tối, tôi nóng vội với bệnh nên cho hơi nhiều muối, hơi xót em bé ak. Sáng hay vội nên tôi đắp vào băng vệ sinh hàng ngày luôn, nhưng khuyên các bạn nên đắp bằng tay, giữ khoảng 15p là ok nhất.

Cố gắng nhé các bạn, không ai muốn bệnh cả, giờ có trách chồng thì chuyện cũng đã qua rồi, rất mong các bạn cũng hết bệnh như tôi. Tôi và chồng đều sạch bệnh hơn 3th rồi. Chắc khi nào rãnh sẽ đi xét nghiệm rồi úp ảnh cho cả nhà xem quá.

p/s: tôi không onl thường xuyên và không có thời gian nên giờ mới viết,các bạn thắc mắc cứ inbox hoặc để sdt nha, đc thì tôi nt tl nhé​