Mình bị đau dạ dày + mới đây là viêm đại tràng mãn tính, hiện cả 2 đều ko khỏi. Về thuốc Tây thì mình lấy 2 nơi đều ko khả thi vì có kháng sinh và uống thấy đau tức thêm, minh bỏ. Cũng lấy thuốc Nam của 1 ông anh về uống chắc được khoảng hơn 1 tuần chữa đại tràng+ dạ dày nhưng có vẻ ko cải thiện lắm, thì mình có nhận được 1 địa chỉ nữa của 1 ông bạn nói thuốc tốt thế là quyết tâm mò về xem thực hư ra sao cũng mất nửa ngày dò la cẩn thận dân tình xung quanh xem chữa giỏi ko này nọ...thấy họ nói tốt nhiều người khoir~~>>ok lấy thêm 20 ngày thuốc uống cũng khoảng đc gần 10 ngày nhưng chưa khẳng định đc gì lắm ( phân thì có khuôn dạng táo hơn chút, nhưng vẫn sống và nhiều nhày mũi) bụng thì vẫn âm ỉ chưa êm lắm, hiện tại thì có người tài trợ thuốc Tràng Phục Linh mà mình thấy cái thành phần
ImmuneGamma® là ngon nhất vì mình sợ nhất là mấy thuốc Nam chỉ chữa và giảm trong 1 thời gian rồi tái phát lại vì ko có chất phục hồi bảo vệ niêm mạc như
ImmuneGamma®, cho nên là mình quyết tâm dù khỏi hay ko khỏi cũng quyết tâm uống cái Tràng Phục Linh đúng 3-6 tháng tránh tái phát phục hồi niêm mạc. Chỉ là hiện nay đang băn khoăn nên kết hợp uống Thuốc Nam chữa Đại tràng + Tràng Phục Linh của ai đây, khi mà 2 loại thuốc Nam đều chưa chứng tỏ đc gì nhiều, mà mình thì đang đau cả dạ dày nữa, nên kết hợp thuốc Nam của ông Anh chữa Dạ Dày+ Đại tràng+ Tràng Phục Linh hay là Tràng Phục Linh+ kết hợp thuốc Nam của ông bạn mình đây, theo mọi người mình nên uống như thế nào đây?