Các mẹ ạ, em đang rất buồn và sợ. Em năm nay mới 23 tuổi, vẫn chưa có gia đình. Em bị bệnh rối loạn tuần hoàn não từ năm lớp 12. Cuối lớp 12, thi đại học xong, cũng vì lo lắng và suy nghĩ quá mà bệnh của em nặng lên, em phải vào viện nằm điều trị hơn 10 ngày. Sau khi ra viện, bệnh của em cũng đỡ nhiều, sau đó bác sĩ có kê cho em đơn thuốc uống bổ sung gồm: Sibelium, tanakan, Alphaton-G và magnesi-B6. Em vẫn hay mua thuốc theo đơn đó để uống mỗi khi phát bệnh đau đầu. Cho tới tháng 4 năm nay, vì stress công việc, em lại đau đầu, kèm theo đau 2 bên thái dương dữ dội như bị ai bóp chặt vậy, đầu em lúc nào cũng căng như dây đàn. Em đến bệnh viện Đại học Y Hà Nội để khám. Ở đó bác sĩ cho em là siêu âm xuyên sọ và điện não đồ, kết quả bác sĩ kết luận em chỉ bị thiếu máu lên não và kê cho em đơn thuốc. Em có hỏi bác sĩ về đơn thuốc cũ của em, bác sĩ bảo vẫn dùng theo đơn đó được. Về nhà, em dùng theo đơn cũ vì em cũng đã có thuốc sẵn. Sau đó khoảng 2 tháng, em không còn đau đầu nữa. Nhưng bây giờ, mấy ngày hôm nay em lại bị đau đầu, đau 2 bên thái dương, còn kèm theo tê mỏi chân tay nữa, có lúc cảm giác hơi run, cụ thể là tay trái của em. Em đang không biết phải làm thế nào. Có mẹ nào biết về bệnh này, cho em chút lời khuyên với ạ. Cảm ơn các mẹ nhiều