Mọi người ơi, tình cờ lướt facebook em thấy bài chia sẻ của Trung tâm tin tức vtv 24h về phương pháp giảm cân mới này, thấy giảm cân khá là tốt là không bị tăng cân trở lại

Trong group mình có anh/chị nào đã áp dụng phương pháp này chưa ạ? Nếu có, mọi người có thể chia sẻ cho em vài lời khuyên cũng như kinh nghiệm được không ạ?

Chứ giờ em nản lắm rồi ạ, thử bao nhiêu cách: ăn kiêng, tập gym, tập thể dục, uống dấm, trà giảm cân và năm ngoái liều 1 lần đi tiêm tinh chất.... cân nặng có giảm nhưng sau lại tăng....

Giờ em stress vì cân nặng luôn ạ, ngủ thì khó thở vs ngáy to, đi khám thì gan nhiễm mỡ độ 3, tiểu đường.... bác sỹ khuyên về giảm khoảng 40kg thì các vấn đề sức khỏe mới cải thiện được... nghĩ đến 40kg thôi là em lại đau đầu

Mọi người đi qua cho em xin vài lời khuyên với ạ, em cám ơn mọi người rất nhiều!

https://www.facebook.com/tintucvtv24/videos/913028572836216/?__cft__=AZWtDRHqOENORSK98ktyiiRHm5jdhnkn-JztgaQZ3ZuZwFsBj8Vz74ol5zXfLAAJY38v3A5ShTyL3Gf3Ctcn73pELGdRijvSAQ3vZRkSP8rWo6MyixaaTNhTBH9gzbRyBPgwjri7YdLV59JPK5fHO5GJX0BTJhyOHoAUOLPWM0UdRW5yj85MOYLvxvoK9TsADA-de_TRVhtuXIgloG-TmgqA&__tn__=-R