Mình mới lấy chồng được 1 năm chưa có baby một phần do công việc của hai vợ chồng và một phần kinh tế chưa đủ. Bố mẹ hai bên đều muốn có cháu suốt ngày hỏi , hai vợ chồng chỉ cười trừ “ bọn con đang kế hoạch”..

Thời gian gần đây mình thấy chồng rất lạ. Mỗi khi đêm ngủ mình lại cảm thấy buồn và chồng cứ quay mắt đi chỗ khác ôm gối ngủ. Mình thỉnh thoảng gợi ý thì chồng toàn chối bảo “Hôm nay a mệt ” Mình không nói gì và đi ngủ. Buổi sáng mình vẫn tỏ ra bình thường . Thấy dạo này chồng hay ôm máy tình suốt. Mình kiểm trả lịch sử thì thấy chồng tìm hiểu những biểu hiện ham muốn mà “súng” không chịu hợp tác,.. Thì được biết chồng bị rối loạn cương dương. Bản thân là phái mạnh mình biết chồng cảm thấy rất tự ti khi:)đi khám nam khoa, Mình cũng hỏi một số bạn bè, lên mạng tìm địa chỉ Vô tình mình đọc 1 bài viết thì mần mò được số điện thoại của Bsỹ chuyên điều trị bênh Nam khoa – Tiết niệu (0979868453) và gọi điện chia sẻ nhờ bsy tư vấn. Mình lần mò tìm đc địa chỉ Bsy và Và dụ dỗ chồng đi khám tới bsy kiểm tra cơ quan sinh dục và bsy cho thuốc điều trị, bsy con nhắc nhớ nhiều thứ và chú ý sinh hoạt Bsy rất cẩn thận và nhiệt tình, chu đáo. Thời gian gần đây cũng thấy khác hơn. Là một người vợ mình nghĩ nên chia sẻ cùng với chồng để cuộc sống tốt hơn:)