Mẹ em bị thoát vị đĩa đệm đã đi nhiều bệnh viện khám và uống thuốc, cũng dùng đủ các loại thuốc người ta mách rồi các mẹ ạ. Mẹ em hết thấy người ta mách muống rượu ngâm với cây sến đỏ hay gì đó mà cũng không khỏi, thuốc tây ta đủ cả. Một người đang khỏe mạnh và là trụ cột chính trong gia đình giờ bị những cơn đau hành hạ mà cả nhà buồn, lúc nào cũng ủ rột. Hơn lúc nào hết, em mong mẹ tìm được thầy, được thuốc để thoát khỏi những con đau đó. Một hôm, tình cờ đi sang nhà của cô ở làng bên chơi, cô mách mẹ em đi mua thuốc ở chỗ mà cô đã uống và khỏi được mấy năm nay. Mẹ em cũng uống đủ các loại thuốc rồi mà không khỏi nên giờ người ta mách gì cũng làm. Mẹ em tìm đến mua thuốc (thuốc đông y) và thật may mắn là lưng ko còn đau, chân không tê nữa.

Từ đầu em cũng nghĩ là không biết có khỏi thật không hay hết thuốc nó lại bị lại. Nhưng không, mẹ em dừng thuốc đến cả năm nay rồi mà vẫn không thấy gì. Thuốc đó em cũng không biết tên gì, thành phần ra sao vì khi mua người ta cũng không cho biết vì thấy bảo là phương thuốc gia truyền.

Lúc mẹ quyết định uống thuốc đấy em cũng lo lắm, thuốc gì không rõ thành phần thế nào nhưng rồi...

Ai cần có thể alo cho em theo số: 0961 63 44 65