Chào các bạn, lâu không ghé diễn đàn thấy tình hình chị em phụ nữ bị bệnh phụ khoa nhiều quá. Mình rất nhiều kinh nghiệm chữa Nấm âm đạo, viêm lộ tuyến, vì mình bị từ năm 2003 kia. Chữa mãi bằng thuốc tây, nhưng tái phát hoài. Mình còn làm cả kháng sinh đồ để tìm thuốc kháng sinh đặc trị mà chẳng ăn thua gì, nói vậy để chị em biết rằng mình đã rất quyết tâm trị bệnh. Thuốc tây chỉ chữa cho hết viêm, hết ngứa tại chỗ và thời gian đó thôi. Còn để hết bệnh và không tái phát nữa thì mình khuyên tất cả chị em phụ nữ chúng mình nên dùng thuốc bắc, hoặc thuốc nam, kết hợp vệ sinh vùng kín bằng nước trầu không có cho chút muối cho khỏi dứt điểm. Mình đã đốt điện khi bị viêm lộ tuyến, hiện tại khỏi mấy năm nay không có vấn đề gì rồi. Cứ thấy hơi ngứa âm đạo là đun nước trầu không cho chút muối vào rồi để nước đó vào tủ lạnh dùng dần. Ngày 2 lần sáng tối pha nước đó với chút nước nóng sao cho ấm rồi rửa sạch chỗ ấy. Mấy năm nay chẳng sao cả, đi khám mọi thứ đều bình thường.

Mới đây mình biết một chỗ có thể chữa nấm âm đạo, viêm lộ tuyến, và nhiều bệnh phụ khoa khác mà chỉ dùng thuốc bắc thôi. Chi phí không cao mà lại khỏi hẳn không tái phát. Vì có chị bị nặng lắm, chữa cả ở TP HCM chỗ uy tín nhất mà vẫn tái phát. Dùng thuốc bắc của ông thầy thuốc này mà khỏi hẳn rồi đấy. Một số bạn bị Viêm lộ tuyến qua Webtretho có liên lạc với mình cũng dùng thuốc mà không phải đốt, có kết quả tốt. Mình viết lên đây nhằm giúp đỡ mọi người, không vì mục đích nào khác. Mình phát hiện ra ông chú thầy thuốc này nhờ người ta giới thiệu chỗ lấy thuốc dạ dày cho chồng. Có gì thắc mắc cứ liên lạc với mình qua nick: @Yahoo.com">ngocthom2@Yahoo.com. Sẵn sàng chia sẻ kinh nghiệm, để chị em phụ nữ mình khỏe mạnh, hạnh phúc hơn để tận hưởng cuộc sống.