Chào mọi người, mình nằm vùng trong diễn đàn cũng khá lâu rồi nên muốn nhờ mọi người review chút về loại thuốc (hoặc thực phẩm chức năng?) tên là THYMOCERIN ạ. Sản xuất ở Ý, nhập khẩu nguyên hộp về VN.

hình ảnh

Theo như đơn vị phân phối là Dược phẩm Vestapharm (https://www.facebook.com/vestapharmvn) thông tin thì có tác dụng: Tăng cường sức đề kháng, chống oxy hóa, giảm mỡ máu, chống béo phì và phòng chống bệnh tiểu đường, Kiểm soát nguy cơ sa sút trí tuệ ở người cao tuổi như Alzheimer, Parkinson, Tăng khả năng học tập, làm việc trí óc và ghi nhớ… Nói chung là rất phù hợp với người cao tuổi. 

Mình định mua về cho bố mẹ và ông bà uống. Vì từ hồi covid, sức khỏe của bố mẹ, ông bà xuống hẳn. Nhất là bố mẹ mình, bị covid lần 1, xong bị cúm A, xong mới vừa rồi lại covid lần 2. Kiểu là hệ miễn dịch suy yếu rồi, nên giờ có dịch gì là k chống lại được. 

Bạn mình giới thiệu THYMOCERIN, bảo là người nhà đang dùng, thấy ok. Nhưng mình muốn lên hỏi mọi người lại cho chắc hơn chút. Có ai đang dùng k? tác dụng như thế nào ạ? Cảm ơn mọi người!