chào mọi nguời,

Mình bị chàm từ năm 2006, lúc đầu chỉ bị nhẹ ở tay và chân thoi, 2 nam nay phát triển mạnh, nổi khắp nguời & mặt. mình cũng uống thuớc Đông, Tây, Nam nhưng cũng chỉ khỏi vài hôm roi bị lại, sau đó thuốc chả còn tác dụng nữa, đã áp dụng đủ thứ bài thuốc trên webtretho & ******** nhưng cũng chả xi nhê gì. thuốc mỡ thì cũng dùng đủ loại Demovate..... nhưng cũng không còn tác dụng với mình nữa. Tình cờ có nguời chỉ dùng thuốc bôi Contratubex thử, mình goole thì thấy thuốc này có tác dụng liền sẹo thoi. Mình bôi thử 1 tuần vào các vết chàm của mình thì đấy đỡ hẳn, bây giờ mặt, mũi tay chân mình đã lặn hết, bình thuờng lại rồi, chỉ còn cài bàn tay thì khi mình uống bia ruợu (mình là male nhé :)) hoặc các món ăn gây dị ứng thì vẫn bị nổi mụn nuớc và ngứa ở bàn tay, nhưng bôi thuoc mỡ Contratubex vào thì nó lặn rất nhanh. Mình viết topic này chia sẻ cho mọi nguời cũng bị bệnh như mình, chúc mọi nguời có kết quả khả quan khi dùng thuốc này nhé, đối với mình thì thuốc này chưa tị triệt để bệnh chàm tổ đỉa nhưng cũng giúp mình tự tin lên nhiều lắm. ai có bài thuốc nào trị dứt điểm thì chia sẻ với mọi nguời nhé.

(mình dùng nick của vợ mình để post bài này)