em chào anh chị trong ngôi nhà webtretho !

em mới lấy chồng được 4 tháng và chưa có baby. cuộc sống mới cưới của chúng em rất hạnh phúc, nhưng từ tối qua khi em tắm, có động vào ngực của em thì đầu ti bên trái của em bỗng nhiên bị ngứa, em tiện tay bóp ở đầu ti ra thì có rất nhiều mủ màu đỏ thẫm như máu chảy ra ở đầu ti. tìm hiểu trên mạng em thấy đó là một trong những dấu hiệu của căn bệnh ung thư vú. em cảm thấy suy sụp quá, cả đêm qua em không thể nào mà ngủ được, dậy sáng nay em cứ có cảm giác em sắp chết tới nơi rồi.

em rất muốn tự mình đi khám, nhưng em run rẩy thế này, có lẽ em không thể tự lái xe mà đi được. mà chồng em phải đi làm, em cũng không muốn anh ấy đưa em đi, nếu em có điều gì xả ra em muốn tự em gánh chịu lấy.

các chị ơi ! xin hãy cho em lời khuyên. bây giờ em phải bắt đầu từ đâu để biết chính xác em có bị ung thư vú hay không, em nên đi khám tư hay nên đến bệnh viện để khám. khám ở đâu có kết quả nhanh hơn và cũng chính xác nữa, ở nhà webtretho nhà mình chắc cũng đã từng có chị đi khám ung thư vú phải không các chị? khám bao lâu thì có kết quả, phải làm nhưng gì khi mình đến khám ở đó,và có mất nhiều tiền không các chị ơi.? xin các chị hãy giúp em với ! tay em run mà không gõ nổi nữa các chị à

ps: đầu ti em thường xuyên bị ngứa nhưng em lại không để ý lắm vì em hỏi bạn bè có đứa cũng bị như vậy. em kinh nguyệt không đều. em 24 tuổi