. mình thực sự chán nản vô cùng ... bọn nó vẵn cười ngạo mình . lũ dư luận viên ..giờ thì ngay cả ba mẹ . hàng xóm cũng chửi mình ... sao ngu vậy .. mình sống khổ lắm rồi : không mootyj loại kính nào có thể giúp mình nhìn rõ được nữa > cuộc sống mình giờ có khác người tàn phế là bao nhiêu đâu ..dù rằng bọn dư luận viên sẽ tiếp tục quấy phá . tuyên truyền cho việc mổ cận ... sẽ tiếp tục chửi mình . nhưng vì trách nhiệm với cộng đồng nên mình vẫn tiếp tục phải cố gắng ..ước gì mình có lại được đôi mắt thời xưa của mình ..mình căm thù bọn đã làm hỏng cuộc đời mình ..mắt mình đang ở trạng thái cực tệ hài .. giờ mình sống khổ lắm mọi người ạ .mình chỉ ước mong blaf ngày trước giá như mình tìm ra các thông tin về nhừng người mổ hỏng mắt sớm hơn vì khi tra google nếu không để ý kĩ thì toàn là thông tin quảng cáo .. kiếm tiền của lũ đểu giả .. nên mình cố gắng nói thật nhiều trên mạng để mọi người biết mà phòng tránh ...mình đã phẫu thuaatk cận thị ở DND 128 Bùi Thị Xuân Hà Nội .. và mình đã không còn nhìn rõ mặt người trong phạm vi 2 m ... me no nữa bọn này làm hỏng cả cuộc đời mình rồi ... mình xin cam đoan với điều 122 Bộ Luật Hình Sự là mình nói đúng sự thật và chỉ sự thật mà thôi ..nếu mình nói sai sự thật thì cả nhà mình bị tai nạn chết hết .. sống thì khổ mà chết thì không có chỗ chôn ... tra trên mạng thì 99% là quảng cáo của bọn dư l;uận viên .. nhưng lục tìm kĩ thì cũng có cả hàng trăm người giống mình bị cái trò lừa đảo này hãm hại .... giá mình tra thông tin kĩ một chút thì không mắc bãy lu khốn dư luận viên quảng cáo này .mất mình trở thành : tệ hại các bạn ạ .. và mình đã phát hiện là bọn này đã cố tìn cài đặt máy móc để làm cho mắt phải của mình vốn không bị loạn thì trở thành loạn 0.5 độ và bị lệch trục loạn thị 135 độ .... mổ xong đi tìm hiểu thì hóa ra mổ mắt thực sự là trò lừa đảo .. không khác gì đeo một cái kính áp tròng có rất nhiều sai số .. cmn nó nữa theo mình tìm hiểu thì mục đích chúng cài đặt độ loạn là để mắt mình nhanh tăng số hơn hòng phải phụ thuộc vào làm kính chỗ chúng nó .. vì chỗ khác sẽ không thể làm được những chiếc kính đã được tính toán trước về cài đặt thông số trong máy mổ laze ... quy trình mổ là bạn nó sẽ đo mắt của mình giốn như các của hàng bán kính đo thủ công .. sau đó chúng hẹn ngày lên bàn mổ và nhập thông số cần bắn vào cái máy laze .. nếu bọn này có gì khuất tất thì chúng nó sẽ cố tình nhập sai một chút về các độ cận hay loạn .. hòng biến bạn thành con mồi vĩnh viễn cho chúng nó về sau .. nếu không tin các bạn cứ dẫn những người đi mổ rồi đi đo kính lại .. nhớ là đo bàng máy đo có in ra csi phiếu .. bạn sẽ thấy một loạt các con số . chứ 1000% là không có 0.00 hay 0.25 đâu a ... mà là các con số khác lệch hơn nhiều .. mà mắt sau này thì cực yếu .. hỏng cả cuộc đời các bạn ạ .. vâng là hỏng vĩnh viễn không thể cso cách nào khắc phục dù là đeo kính cũng không thể khác phục ... nếu các bạn ủng hộ cho mình . chia sẻ bài viết đến người thân .. để chống lại bọn dư luận viên quảng cáo . mà chắc chắn chúng sẽ comment dưới đây ... thì mình sẽ cố gắng nghiên cứu thêm viếc tính toán các đường đi tia sang . theo công thức hẳn hoi .. hay hướng dã các bạn tự cắt mắt kính .. gắn kính vào kính râm ... rất nhiều nữa .. cũng là để những người cận thị bớt khổ hơn mà không tư tưởng vào cái trò lừa đảo này ... vì với gia mổ ; lasik từ 10-19 tr . femto từ 30-35tr smile từ 42-50 tr cho cả 2 mắt thì cái bọn tất cả các bệnh viện mắt sẽ không ngần nại sử dụng bất cứ thủ đoạn nào . quảng cáo láo cũng được . thuê dư luận viên giả comment bình luận cũng có ... thế nên đúng lúc bệnh nhân cuống nhất là chuẩn bị lên mổ chúng nó mới cho kí vào cái bản câm đoan là chũng sẽ không chị trách nhiệm gì hết .. phó mặc số trời .. nhung thông số máy bắn lại do cái bọn này nhập .. sai thì các bạn tự chịu .. mà thực tế chúng sẽ cố tình cài thêm độ loạn thì .. loạn thì là bề mặt giác mạc nó không đồng đều các bạn nhé .. bị lệch về một hường theo góc đo độ ấy các bạn ạ . các bạn tự tìm hiểu thêm nhé .. chứ độ cận vay viên thì giác mạc vẫn đều như là hòn bi ve aaysa .. nhưng loạn thì giống bề mặt hòn bi bị méo lệch về một bên ... giờ nhìn một con cho có thể bước đi bình thường mình còn ao ước được như nó nữa là .. mình tủi quá .. hi vọng mọi người đồng cảm cảnh ngộ của mình .. các bạn hãy tránh xa trò hề này .. các bạn có thể tra những video " kết quả tồi tệ sau 6 tháng mổ mắt cận thị tại Mắt DND 128 Bùi Thị Xuân Hà Nội " của một người mổ hỏng mắt