Mình cứ tưởng rằng thân hình gầy gò này sẽ đeo bám mình mãi đến ế chồng mất! Cao 1m55 mà chỉ nặng có 39kg ai cũng bảo chẳng khác gì cá mắm, cũng đã dùng đông tây nam bắc đủ cả, nào là sữa, thuốc tăng cân,cao các loại ...nói chung là ai mách gì làm đấy mà cũng không hiệu quả.May quá có mẹ không nản lòng thương con gái gầy yếu nên vẫn cắt thuốc về bắt uống, lúc đầu mình cũng chẳng tin vì dùng mãi mà có béo tẹo nào đâu, nhưng thương mẹ vất vả sắc thuốc nên lại cố uống không ngờ tháng đầu tăng được 2 kg, mà thấy người khỏe khoắn hẳn ra,không còn mệt mỏi như trước, da dẻ cũng căng mịn hẳn ra, chứ không phải phù nước như dùng các loại thuốc khác thế là có động lực quá, mình uống thêm 1 tháng nữa tăng được 3kg, sau 2 tháng uống mình tăng được 5 kg, ngừng thuốc rồi mà giờ mình vẫn ăn ngủ tốt,cân nặng cũng 45kg rồi đấy:) ai cũng khen xinh lên bao nhiêu..không ngờ béo lên lại đẹp thế này cả nhà ạ!giờ thì mình chỉ cần chăm chỉ tập thể thao để giữ vóc dáng ao ước này thôi. Vui quá đi mất, con cảm ơn mẹ yêu thật nhiều!