Xin chào mọi người,

Từ lâu em đã coi wtt là thế giới thu nhỏ của mình, ngày nào em cũng lên wtt để đọc và chia sẽ tâm sự với mọi người. Gần đây em có đọc được những bài tâm sự của các mẹ/các chị có người thân bị bệnh ung thư làm em vô cùng xúc động. Em hiểu cảm giác đó nó khủng khiếp như thế nào bởi vì chính em cũng rơi vào hoàn cảnh đó. Cach' đây 3 tháng, ba em được chuẩn đoán là mắc bệnh ung thư bao tử, gia đình em suy sụp hoàn toàn khi nghe tin đó! Nhưng gia đình em may mắn là hiện đang định cư ở Mỹ, với y học hiện đại ba em đã được điều trị cắt bỏ khối u, và giờ đang uống thuốc ngăn ngừa khối u trở lại. Mặc dù là bệnh của ba em đã qua giai đoạn nguy hiểm và ba em hiện giờ vô cùng khỏe mạnh, nhưng khả năng mà khối u tái phát ko phải là ko co' . Do đó hẳng ngày em vẫn luôn tìm hiểu những loại thức ăn, cũng như những phương pháp phòng ngừa cũng như hạn chế sự phát triển của tế bào UT. Và rồi một ngày em đã tìm ra được 1 cuốn sách mang tên AntiCancer-A New way of life, đây là cuốn sách bán chạy nhất và được rất nhiều bac' sĩ chuyên trị UT giới thiệu cho bệnh nhân của mình. Tac' giả của cuốn sach' cũng bị căn bệnh ung thư não. Sau 15 năm đấu tranh với căn bệnh quái ác này, ông đã rút ra rất nhiều kinh nghiệm hay để viết sach'. Rất nhiều bệnh nhân bị bệnh UT ở giai đoạn cuối đã áp dụng những kiến thức trong sách và họ đều ngạc nhiên vì no' giúp họ kéo dài cuộc sống . Em ko biết ở VN mình co' cuốn sách này ko? Nếu co' em hy vọng mọi người tìm đọc no' . Cuôn' sach' này ko chỉ dành cho nhưng ai bị UT mà còn dành cho những ai muốn ngăn chặn bệnh UT nữa đó . Nếu như cac' mẹ ko tìm thấy cuốn sach' này ở VN, em sẽ dịch sang tiếng Việt các ý trong cuốn sách. Các mẹ thấy thế nào về ý kiến này. Ngoài ra ở top này, em cũng sẽ chia sẻ những kiến thức phòng và chống lại bệnh UT mà em biết! Cac' mẹ hãy chia sẻ những kiến thức và kinh nghiệm hay cũng như tâm sự ở top này nha, chúng ta hãy cùng nhau chung sức đẩy lùi căn bệnh quái ác này nhé@};-