Chuyện rất tế nhị. Mình đắn đo mãi mới quyết định hỏi. Đó là về vấn đề *********. Biết nói thế nào nhỉ...Mình hoàn toàn bình thường. Khôn thích quan hệ tình dục với phụ nữ, càng không phải bạo dâm hay cuông dâm hay đại loại 1 số bệnh về chuyện đó. Vấn đề là mình chưa bao giờ cócamr giác với chuyện quan hệ. Năm nay mình mơia 27 tuổi, mới lấy chồng được hơn năm và đã có 1 bé gái 7 tháng tuổi. Chồng mình cực kỳ sành sỏi trong chuyện đó Và thậm chí những người bạn trai trước của mình cũng vậy. Mình không quan hệ bừa bãi với nhiều người. Nên không thể nói là bị chai lỳ với cảm xúc. Mình rất cởi mở trong chuyện đó với chồng. Xem phim để biết thêm kiến thức. Thay đổi tư thế, địa điểm, cách thức. Nhưng chưa bao giờ mình có cảm giác thích thú chứ chưa nói gì đến đỉnh điểm. Cứ những lúc vào cuộc, càng cố gắng tập trung lại càng không được. Mình rất lo bởi vì chồng mình xem ra rất sung sức. Với tình trạng kéo dài thế không biết đến bao giờ gia đình mình sẽ trục trặc. Hiện tại ông xã chưa có biểu hiện gì ngoài luồng nhưng ai mà biết sau này.......Mình cũng đã nói với ông xã rằng mình rất băn khoăn rằng tại so mình không có đỉnh điểm. Ông xã trả lời rằng có thể ở 1 số phụ nữ ngưỡng đấy hơi xa. Và anh ấy cũng đã kéo dài thời gian quan hệ của hai vợ chông nhưng vẫn không có kết quả. Đã lau rồi mình làm chuyện đó với chồng chỉ là nghĩa vụ. Và mình không mong muốn chuyện đó tiếp tục tái diễn trong vòng 40 năm nữa

Mình e ngại rằng mình có vấn đề về tâm lý. Mình không biết nên đi tư vấn ở đâu. Có mẹ nào biết ở đâu có tư vấn về vấn đề này. 1 bác sĩ tâm lý chẳng hạn......