các mẹ ơi cứu em với!

tình hình là em mới sinh được gần 2 tháng, em sinh thường và bị rạch ở TSM.trước khi sinh 1 ngày em đi xét nghiệm nước tiểu thì bị viêm đường tiết niệu nhưng em chưa kịp uống thuốc thì hôm sau sinh rồi. sau khi từ bệnh viện về 1 tuần thì thấy bị đâu hơn ở chỗ rạch ấy và phát hiện ra bị nhiễm trùng mặc dù em cũng vẫn vệ sinh cẩn thận. sau 1 tháng thì vết rạch cũng liện và đỡ đâu(vẫn còn hơi đâu nến chạm vào) em bị ra sản dịch nhiều lắm phải gần 1 tháng mới thấy hết, trong sản dịch em còn thấy ra như là mủ ấy mầu vàng xanh em hỏi bác sĩ thì người ta cho thuốc về đặt. Đặt được 6 viên vừa hết được sản dich 2 ngày thì em lại thị kinh nguyệt luôn. bây giờ sạch rồi nhưng em vẫn bị ra như dich lúc thì mầu trắng lúc thì mầu vàng hôm nay còn pha 1 ít mấu nữa có mùi khó chịu. em cũng vừa mới đặt thêm 4 viên thuốc nữa.Em lo quá ko biết bị làm sao. Có mẹ nào bị như em hay có kinh nghiệm, phương pháp nào giúp em với. em sợ phải đi đến phòng khám lắm mới sinh xong còn chưa hết ám ảnh. huhuhuhu...................