nhờ các bố mẹ và bác sĩ có kinh nghiệm tư vấn giùm với ạ,

Chồng mình đi khám, bác sĩ kết luận là lậu mãn tính, bác sĩ có hỏi han là vì sao bị bệnh? quan hệ ngoài luồng ko mà lại bị thế này? vợ bị ko?

chồng mình trả lời bác sĩ cũng như trả lời mình là: do chủ quan tưởng viêm nhiễm bình thường, sau thấy nhiều dịch trong quần lót mỗi khi thay ra, vợ giục quá mới đi khám. Còn về quan hệ ngoài luồng thì ko, chỉ có vợ, matxa cũng ko đi... trả lời thẳng thắn là ko có bất kì quan hệ tình dục bừa bãi nào.

mình cũng đi khám tại nơi chồng khám, kết quả là ko bị lậu, ko viêm nhiễm gì, tử cung sạch,.. (2 vợ chồng mình ko quan hệ tình dục đã hơn 3 tuần rồi do mệt mỏi ko có ham muốn, do chồng bảo bị buốt, sau lần quan hệ cuối anh bảo là thấy bị rát, buốt khi đi tiểu, triệu trứng như viêm nhiễm nên chủ quan, như cách đây nửa năm bị rồi tự khỏi).. bác sĩ nơi khám khẳng định với mình là do chồng quan hệ ở ngoài nên mới bị, và bị sau khi quan hệ với mình lần cuối nên mình ko bị bệnh.

mình đã nói chuyện nghiêm túc với chồng, cả 2 vợ chồng từ trước đến nay ko có khái niệm gì về bệnh tật giờ tự nhiên bị bệnh thế này khiến cho rất lo lắng, buồn phiền.

giờ phải làm sao với chồng? có tin được là ko quan hệ TD lăng nhăng mà lại bị bệnh được ko?

mình cũng đặt giả thiết là ở những nơi công cộng, anh ấy đi vệ sinh ngồi bồn cầu ngay sau khi 1 người bị lậu đã sử dụng nên bị lây. còn việc sử dụng chung đồ lót với người bị bệnh thì ko có.

mình thì tin là anh lung tung ở ngoài, nhưng chồng ko nhận, và cương quyết nói là chỉ có vợ thôi. mình ko biết làm sao nữa và ko biết tâm sự với ai cho nhẹ lòng, thành thật mong mọi người cho lời khuyên và nên khám ở đâu cho chuẩn (trường hợp của mình vì đọc kết quả chồng ko tin là mình ko bị, dù mình ko có bất kì triệu trứng nào như bác sĩ hỏi: đau xương khớp, xương mu,dịch, mủ, viêm nhiễm,...) mình khám ở phòng khám Kim Ngưu 1, số 8 Kim Ngưu.

chết mất thôi, từ khi biết tin mình chán nản quá, đêm cứ âm thầm khóc, ko ngủ nổi.

chồng cứ 1 mực nói ko lừa dối mình, mình thì lại ko tin...