HÃY ĐỌC HẾT DÒNG CHIA SẺ CỦA EM.SẼ HỮU ÍCH CHO CÁC BÁC ĐÓ

Tình hình là em bị Viêm Da Tiết Bã đã 5 năm nay, nếu bác nào đã bị hoặc có người thân bị bệnh này thì sẽ biết, mùa đông thì cực kì khó chịu, nếu nặng hơn thì mùa hè cũng ....

Em cũng chữa nhiều nơi nhưng không khỏi. đi chữa ở viện Da Liễu TW cũng ko khỏi, thậm chí bôi thuốc của họ vào còn khiến bệnh thêm nặng.Họ cho dùng dầu gội có ketoconazone, thuốc bôi kháng viêm da, thuốc bôi chống nấm,...có dạo người ta đưa em dùng mỡ salicilic ... nói chung chỉ được giai đoạn đầu cảm giác đỡ.sau đó thì bị nặng hơn !..........đến hỏi bác sĩ thì họ bảo...bệnh này mãn tính, chỉ chữa được các biểu hiện bên ngoài như bong vảy, đỏ da.....rồi 1 thời gian sẽ bị lại !

Việc kiêng khem cái gì thì các bác cũng biết rồi đó..

Đợt vừa rồi , em đi về quê thằng bạn chơi, gặp 1 cụ, cụ ấy truyền cho 1 bài thuốc , chữa nấm, đầu tiên em cũng không chắc lắm, nhưng dùng 1 thời gian em thấy khả quan lắm, các vùng da mặt em không bị đỏ nữa, và đầu không còn những vảy to ( giống như gàu nhưng đóng thành tảng gióng "cứt trâu" ở đầu trẻ sơ sinh đó, nhưng màu trắng), da đầu của em giờ sạch bong :))

Vậy bác nào bị như em,boặc người thân người quên bị như em. qua bên em , em cho thuốc dùng thử và tư vấn cho . TẤT CẢ ĐỀU MIỄN PHÍ

(Em nói trước là thuốc thảo dược,nên ko có tác dụng phụ) . Em chia sẻ như này để giao lưu và thử nghiệm thêm thuốc này thôi ạ ! Em đảm bảo thuốc hoàn toàn thảo dược và chỉ bôi thôi ! Em không thể tiết lộ công thức và tỉ lệ như thế nào được vì 1 số lí do tế nhị ! Cũng có thể nhiều bác biết loại này rồi :)

em là Sinh Viên không phải dân buôn bán hay thầy lang gì cả !

Em đang trọ ở ĐỊnh CÔng - Hoàng Mai - Hà Nội , em quê ở Hải DƯơng . số điện thoại 016 8491 8491

Em xin gửi cái ảnh của em lúc bệnh mới bắt đầu vào đầu mùa đông, các bác nhìn quanh mặt em thì rõ, ko phải em uống rượu đâu, ở vùng cánh mũi và mặt có những tảng đỏ ửng lên đó, những vùng đó da sẽ bị cháy và bong vảy ra, khó chịu và đau lắm, ảnh hửong đến cả thẩm mỹ nữa ! EM LÀ CÁI THẰNG BÊN TRÁI NHÉ !

http://i572.photobucket.com/albums/ss170/dinhgiangnguyen/DSC01839.jpg