Cách này có hiệu quả với em tuy nhiên em không biết là có giúp được gì cho tình trạng của mọi người không !

Em bị bệnh viêm da cơ địa này từ khi e 14t, giờ e đã 25t . E đã sống chung với bệnh này 11 năm tuy nhiên cũng may mắn hơn nhiều người là bệnh viêm da cơ địa của e ko bị lây lan nhanh. Lúc mới phát bệnh e chỉ bị có 1 ngón tay cái thôi, sau nhiều năm thì bệnh lây dần dần sang hết 10 ngón tay. Em cũng đã đi khám đông Tây Y nhiều lần nhưng cũng không khả quan là bao. Cứ hết dùng thuốc thì bệnh lại trở lại. Mỗi lần đụng vào xà phòng hoặc tay e bị bẩn cho bụi hay hóa chất này nọ là tay bong tróc hết ra, thậm chí còn nứt chảy máu vào mùa lạnh nữa.

Giờ e đang dùng 1 loại Vitamine chiết xuất từ cây lô hội, e vô tình mua được loại này ở tiệm thuốc tây thôi. Em bôi khoảng 1 tuần là thấy có biến đổi rõ rệt, tay e dần có lại vân tay bt, da tay cũng mềm hơn nữa. E bôi khoảng 2 tuần thì tay e gần như bt, nhưng nếu e ngưng bôi khoảng 1 tuần thì tay lại có dấu hiệu trở lại nên tới giờ e vẫn bôi thường xuyên. LOại vitamin e này ko có mùi hôi hay quá nhớt nên e dùng luôn coi như lotion cũng được.

Em up hình cho cả nhà tham khảo luôn nè, loại này e mua 23k 1 vỉ 10 viên thôi. 1 viên 1 bôi đc 2 lần đấy ~~

p/s : đây là loại e dùng, nhưng e nghĩ chắc những loại vitamin e khác cũng có tác dụng với bệnh viêm da cơ địa này đấy.

Chúc mọi người chóng khỏi.