Xin chào cả nhà

Em là nữ năm nay 27 tuổi , chưa có gia đình .. Cách đây 3 tháng nhà e có cháu 6 tháng mới phát hiện ra cháu ko bình thường đi nhi đồng 2 thì biết cháu bị teo não bẩm sinh... khổ lắm hông biết từ hôm đó lo lắng thức đêm chỉ vài hôm thôi mà một tháng sau e gầy đi trông thấy ..sút khoảng 4 kg ... thêm gần tháng nữa thì e sút thêm 3 kg. Cũng thêm công việc e gặp chút áp lực nữa ...( lúc đầu e nghỉ do em bị mệt mõi nên vậy )

Em đi khám ở bv tỉnh thì bảo em không sao hết , khỏe mạnh ... nhưng sau khi về nhà e cứ run chân tay, mệt mõi , ù tai e đi khám lại tư nhân thì bị bướu basedow . Để chắc ăn e đi bệnh viện ung bướu Đà nẵng khám thì đúng như vậy

E về uống thuốc đc 2 tuần thì cũng hết ù tai ...nhưng e gầy quá , da dẻ xấu xí nữa ...e đọc trên mạng lung tung hết nhưng ko có cách nào cho ng bị bệnh tốt hơn ...tin thì lung tung ...ng bảo nên ăn này , ng bảo k nên.

Nên cho e đc hỏi anh chị ai từng bị bệnh hoặc có ng thân bị chỉ bày giúp e, để e có cách ăn uống thế nào hiệu quả , để em mập một tí và da dẻ đẹp lên , chứ e thì mụn nổi , lại đen nhẻm ( trc đây e chỉ có ít tàn nhang thôi chứ da thì ok lắm )e chưa xài mĩ phẩm gì hết ...

Xin đc cảm ơn mọi ng nhiều .