Xin chào mọi người!

Phần 7 đã đến 125 trang, nhiều quá nên có vẻ đã bị khóa.

Em gái em mới li hôn chồng được mấy tháng, mấy hôm trước đi khám tổng quát thì bác sĩ bảo bị sùi mào gà. Nó đã khóc rất nhiều vì vốn cuộc hôn nhân đó đã chẳng tốt đẹp gì, li hôn ra rồi cũng mang nhiều tai tiếng mà giờ lại còn bị như vậy nữa. Nó giờ rất bi quan. Em tìm hiểu trên mạng thì toàn là mấy phòng khám quảng cáo thôi nên đã vào wtt đọc cũng đc mấy phần về smg. Cũng có các anh chị đã chạy chữa đúng bác sĩ và đã khỏi hoàn toàn. Em hi vọng những anh chị khỏi hoàn toàn có thể quay lại chia sẻ, động viên để các bạn đang mắc bệnh có thêm hi vọng. Vẫn biêt đây là bệnh ko quá mức nguy hiểm nhưng quả thât nó giết chết ng ta từ từ vì suy quá nhiều.

Vì em gái e ở quê đang đi làm nên chỉ có cuối tuần mới ra đây thăm khám đc. Xin cho e hỏi là ở DLTW có khám và đốt vào cuối tuần ko ạ? Giờ muốn tiêm cái kháng HPV mà nó sợ ảnh hưởng khó có con, cho e hỏi là có phải như thế ko? Có bà bác sĩ trong e khám và nói là chỉ cần đốt 1 lần rồi theo dõi, nhưng e thấy trên diễn đàn có nhiều a chị đốt mấy lần mà vẫn c khỏi. Nếu bị ở miệng thì phải chữa ở đâu ạ? (vì e nghe nói DLTW ko chữa miệng).

Em xin cám ơn! Chúc mọi người nhiều sức khỏe và nghị lực để vượt qua giai đoạn khó khăn này!@};-

http://www.webtretho.com/forum/f119/benh-sui-mao-ga-phan-7-a-2043119/