Mọi người ơi, giúp em với, em là nữ 21t. Trước giờ em rất ít mặc váy hay quần ngắn ( trừ khi phải mang vớ da) bởi vì e có một vết thâm đen ngay bắp chân phải , trải dài từ đầu gối cho đến gót chân :( Theo các bác sĩ bệnh viện da liễu TPHCM chẩn đoán thì em bị Nevus tăng sừng. Vì là con gái không mặc được váy đầm hay đi bơi không thể mặc đồ ngắn nên cảm thây rất tự ti :( Theo lời bác sĩ, em có đi chấm nito lỏng ( cũng được nhiều lần ). Những vết trồi lên khỏi bề mặt da thì nay cũng bớt ( nhưng vân còn ). Và để lại nhiều vết thâm :( . Em có đi khám bác sĩ Lý Hữu Đức thì bác sĩ bảo bệnh này không hết dc , bác sĩ cho em tuýp Melacare vể bôi để chữa bớt thâm, dùng hết 1 tuýp cũng không thấy cải thiện gì :( Nên em đi chấm nito lỏng tiếp, lần này cô bác sĩ kia cho em hũ Pommade Salicylee 10% , em đang bôi thì thấy nó giống dạng như thuốc mỡ , vì mới xài nên chưa biết sao nữa. Em nghe nói cái này có khi là do gan, điều đó đúng không ạ? Em là con gái nên buồn lắm , chân không được như nhiều người khác. Muốn một lần có thể tự tin mặc những chiếc váy đầm mình yêu thích .Mọi người có cách nào không , giúp em với :(