Các mẹ ơi mình đang lo lắng quá, mình trên 30 tuổi rồi. Mình đi khám bác sĩ kết luận viêm cổ tử cung lộ tuyến phần trên 1cm. Mình đang rất mong có em bé, mà thả hơn 6 tháng rồi vẫn không có kết quả gì. Đi khám ở Từ Dũ, bác sĩ nào cũng bảo không sao.Hồi tháng 9 mình bị sốt siêu vi, sau đó sắp đến kỳ QKD mình bị ra huyết trắng, bác sĩ nói mình bị huyết sinh lý. Hết kfy QKD mình lại bình thường, sau đó gần QKD mình lại có cảm giác viêm rất khó chịu, đi khám ở bệnh viện quốc tế, bác sĩ kết luận do viêm cổ tử cung lộ tuyến nên bị nhiễm khuẩn và cho đặt thuốc Melon nhưng mình đặt 3 ngày thì bị ra máu, mình nghe theo lời khuyên của bác sĩ là tạm dừng, sau kỳ QKD mình đặt tiếp nhưng sau 3 ngày là ra máu. Mình thì không bị ra nhiều khi hư và không ngứa. Nhưng 2 tháng này sáp đến QKD mình đều bị khó chịu khí hư ra nhiêu, nhưng hết QKD lại bình thường.Có một đặc điểm sau kỳ rụng trứng âm đạo mình rất khô, thậm chí còn bị khô, chỉ ẩm ướt và khó chịu 1 -2 ngày theo kiều viêm trước khi QKD. Giờ mong mãi 6 tháng chưa có em bé, mình đang băn khoăn giữa việc chọn việc chữa áp lạnh hay cứ để chờ. Ôi mệt quá, bác sĩ người thì bảo không phải làm gì người thì bảo phải chữa, mình phải làm sao đây? Mẹ nào đã trong hoàn cảnh như mình mà áp lạnh xong có bầu thì chia xẻ với mình nhé để mình có quyết tâm đi áp lạnh hoặc đốt lazer. Mình thấy bế tắc quá, hiện mình ở thành phố hồ chí minh. Hay chia xẻ với mình, Cảm ơn mọi người nhiều.