NẤM LNIH CHI VA` HIỆU QUẢ CỦA CHÚNG MANG LẠI

Đây là một bài review nói về sản phẩm tốt về sức khỏe mà mình muốn chia sẽ với tất cả những người có người nhà bị bệnh cũng như bản thân mình mắc bệnh .

Được một người thân giới thiệu cho nấm linh chi , thật ra ban đầu cũng bán tính bán nghi . Vì sức khỏe mà chúng ta phải hết sức kỹ lưỡng cho việc chọn lọc những loại tpcn để đưa vào người . 

Chính vì thế mình đã mua thử nấm để uống , hiệu quả vẫn có nhưng do mình khá là lười trong việc nấu nấm nên một thời gian sau đã lười sử dụng . Tuy nhiên không lâu sau đó thì người bán đã giới thiệu một loại khác có công dụng vượt trội hơn x 10 lần nhưng lại tiết kiệm được thời gian nấu , thì mình mới biết đến bào tử linh chi . 

Vì trước khi uống nấm , mình là người mất ngủ thâm niên và tiêu hóa kém , nên tìm đến những tpcn để hổ trợ giấc ngủ cũng như về việc tiêu hóa thức ăn . Đã sử dụng qua các thực phẩm chức năng của mỹ và cả nhật nhưng cảm thấy không khả quan lắm . Với lại thời gian đầu mình sử dụng kẹo ngủ để giúp mình ngủ ngon thì nó phát sinh thêm triệu chứng nhức đầu nên mình đã bỏ dùng ngay . Còn về viên uống dhc nhật rau củ thì cũng k cải thiện gì nhiều , dù trước đó mình đã nghe nhiều ng review về sản phẩm này . Thế là mình thử qua nấm tới bây giờ , sau đó lại uống bào tử linh chi . 

Thì quả thật , bào tử hiệu quả hơn hẳn . Việc mất ngủ của mình cũng đã cái thiện rõ rệt , tiêu hóa đã ổn hơn so với lúc trước và điều tuyệt vời hơn là việc uống bào tử linh chi đã giúp mình giảm đau bụng vào những kỳ kinh nguyệt .À một mẹo nhỏ giúp chị e phụ nữ k đau là bên cạnh việc uống bào tử , cứ tới tháng mình lại uống nước mía trong 3 ngày đầu liên tiếp như thế thì bụng mình đã giảm đau tới 80% .  Thật tuyệt vì mình đã tìm đươc bí kíp này . kk 

Hy vọng mọi người sau khi đọc xong bài review này sẽ yên tâm sử dụng , vì mình đã đứng ra làm chuột bạch rồi . Thật sự hiệu quả thay đổi tới 80 90% lận đó ạ 

Mình đính kèm link để có ai muốn dùng thì có thể qua trang này để tư vấn nhé 

Đợt mình mua gần đây có tặng gà nửa , hời ghê . Không biết còn k , nếu có thì nói họ biết đâu cũng được tặng gà như mình nhé . Thời buổi căng thẳng tiết kiệm được gì thì tiết kiệm nè Cám ơn mng đã đọc bài viết của mình nha

link mua nấm và bào tử cho ai cần