Gửi tất cả các cha mẹ,

Mình hiện nay đang là du học sinh tại Mỹ. Hè này mình sẽ về Việt Nam nên muốn nhân cơ hội này được đi làm thêm và giảng dạy cho các bé tiểu học từ lớp 1-5 về cách phát âm chuẩn của người Mỹ để các em có thể nói một cách tự nhiên, và tự tin nhất. Bằng kinh nghiệm học hành và hiện tại thì mình cũng đi dạy thêm và làm công việc cộng đồng ở Mỹ như là đọc truyện cho các em nhỏ, học cách giao tiếp với trẻ nhỏ gồm cả trẻ tự kỉ, dạy tiếng Việt cho các bé người lai..v..v Bằng những kinh nghiệm gom nhặt được từ cuộc sống thường ngày, mình tự tin về khả năng giảng dạy của bản thân và muốn thử sức với học sinh ở Việt Nam, cũng như mong muốn nâng cao trình độ tiếng anh của các bé. :)

Nếu cha mẹ nào cảm thấy phù hợp, và có ý định cho con em mình học hè, vui lòng gửi email qua địa chỉ :
vicc.stella09@gmail.com
hoặc qua inbox trực tiếp tại đây.

Xin nhấn mạnh lại rằng mình sẽ kèm cặp tất cả các kĩ năng nghe nói đọc viết. Nhưng mạnh nhất sẽ là phát âm và nếu phụ huynh có ý định cho con em mình học chuyên sâu vào một kĩ năng nào đó, mình sẽ cố hết sức để đáp ứng.

Xin chân thành cảm ơn :)

Please feel free to contact. :) I'm more than happy to help :)

Much love,

Chrissy.