Dù Trấn Thành từng tuyên bố không muốn sinh con, Hari Won vẫn thích mê trước những clip có em bé, còn hào hứng chia sẻ về trang cá nhân khiến người hồi hộp mong tin vui.

>> Dân mạng đốc thúc Hari Won mang thai, Trấn Thành tuyên bố ngỡ ngàng: 'Tôi không muốn có con'

Cách đây không lâu trong một chương trình truyền hình, Trấn Thành đã thẳng thắn chia sẻ quan điểm không muốn có con khi cư dân mạng liên tục đốc thúc Hari Won mang thai. Từ thời điểm đó đến nay, người hâm mộ không còn chờ mong tin vui từ hai vợ chồng vì nghĩ nam danh hài đã từ bỏ ý định sinh con.

hình ảnh

Trấn Thành cho biết hai vợ chồng anh không muốn sinh con chứ không phải không thể

Tuy nhiên mới đây khi thấy Hari Won thích thú xem clip em bé cả đêm, còn hào hứng chia sẻ trên trang cá nhân, khán giả lại một lần nữa hy vọng nữ ca sĩ sẽ sớm có con đầu lòng để tha hồ cưng nựng. Nói gì thì nói, làm gì có người phụ nữ nào không muốn đón chào một thiên thần nhỏ đến với đời mình các mẹ nhỉ. không biết Hari Won có đang ấp ủ dự định gì không nhưng rất mong mọi điều thuận lợi sẽ đến với nữ ca sĩ.

hình ảnh

Hari Won chia sẻ lại đoạn clip của một nữ diễn viên Hàn Quốc khi cô vừa sinh cùng lúc 3 nhóc tỳ đáng yêu

Trên trang cá nhân, Hari Won đã chia sẻ lại đoạn clip của diễn viên Hàn Quốc Hwang Shin Young khi cô đang chơi đùa cùng 3 nhóc tỳ đáng yêu vừa sinh. Kèm theo đoạn clip, bà xã Trấn Thành còn bày tỏ sự mê mẩn và ngưỡng mộ khi bà mẹ này cùng lúc có được tận 3 thiên thần nhỏ. Nhìn Hari Won thích thú xem clip em bé dù đã nửa đêm, người hâm mộ vô cùng thích thú và tò mò không biết nữ ca sĩ có dự định sẽ sinh em bé trong lương lai hay không. 

hình ảnh

hình ảnh

Nữ diễn viên hài Hwang Shin Young đang gây 'sốt' mạng xã hội khi chia sẻ lại hành trình sinh 3 đầy ngoạn mục của mình

hình ảnh

Dù mới sinh con được vài ngày nhưng nữ diễn viên hài luôn tràn trề năng lượng, liên tục nhảy múa và chơi đùa cùng con. Trên khuôn mặt cô không hề có chút đau đớn hay mệt mỏi nào khiến Hari Won nể phục

Từ trước đến nay, vợ chồng Trấn Thành, đặc biệt là Hari Won luôn thể hiện sự yêu thích và 'u mê' với các bạn nhỏ, cứ gặp trẻ con là cưng nựng như con ruột. Chính vì vậy mà khi Trấn Thành bày tỏ không muốn có con, người hâm mộ vô cùng hoang mang và khó hiểu. Thôi thì dù sao người ngoài cũng không thể hiểu hết tâm tình của vợ chồng Hari Won, khi nào cả hai công bố tin vui thì chúc mừng thôi nhỉ.

hình ảnh

hình ảnh

Hari Won thích thú xem clip em bé cả đêm, còn chia sẻ về trang cá nhân khiến cư dân mạng chú ý, chắc mong có một 'cục' để ẵm bồng quá rồi các mẹ nhỉ.

Nguồn ảnh: Tổng hợp FBNV