Lisa cực mê anh hai Subeo, 2 anh em dính nhau như sam mọi lúc mọi nơi. Subeo chiều chuộng hai em vô cùng. 

Các nhóc tỳ nhà Hà Hồ luôn nhận được tình cảm và sự quan tâm của khán giả gần xa. Trên mạng xã hội, mỗi khi 'bà mẹ 3 con' chia sẻ khoảnh khắc các con bên nhau, dân tình lại xuýt xoa trước sự ngọt ngọt của các bé. 

hình ảnh

'Tiểu công chúa' Lisa cực mê anh hai Subeo

Mới đây, Hà Hồ đăng tải hình ảnh Subeo bên em gái Lisa, khoảnh khắc hai anh em bên nhau nhận được nhiều tình cảm của dân mạng. 'Bà mẹ 3 con' cũng cho biết Lisa rất mê anh hai Subeo. Về phía nhóc tỳ 10 tuổi, cậu bé cũng rất dịu dàng với em gái, luôn lo lắng cho em mọi lúc mọi nơi. 

hình ảnh

hình ảnh

Lisa và khoảnh khắc thân thiết bên anh hai Subeo (Ảnh: FBNV)

hình ảnh

Lisa cực mê anh hai Subeo (Ảnh: FBNV)

hình ảnh

Subeo chăm sóc Lisa mọi lúc mọi nơi (Ảnh: FBNV)

Hà Hồ từng tâm sự về các con, cô mong muốn Lisa - Leon sẽ giống như anh hai Subeo: Lúc nào cũng ngoan ngoãn, biết nghe lời bố mẹ. Nhưng Hà cũng không mong các con mình trở nên quá đặc sắc. Tốt nhất hãy cứ trở thành người biết dung hòa được mọi thứ, cái gì cũng biết, biết ở mức độ vừa phải là được để sau này các con ra đời không bị bỡ ngỡ. Và hy vọng các con sẽ luôn là sợi dây kết nối cho hạnh phúc gia đình”.

hình ảnh

hình ảnh

Tổ ấm hạnh phúc của Hà Hồ - Kim Lý và ba con (Ảnh: FBNV)

Hiện tại, Subeo sẽ sống với ba Cường và thường xuyên về nhà mẹ Hà theo lịch trình định sẵn. Cậu bé rất thân thiết với Kim Lý và Đàm Thu Trang trong cuộc sống.

hình ảnh

hình ảnh

Subeo vui đùa hết mình cùng ba em (Ảnh: FBNV)

Qua lời kể của người lớn, ai cũng dễ dàng thấy Subeo là cậu bé cực kỳ hiểu chuyện và tình cảm. Điều này có được đều nhờ vào cách giáo dục chu đáo của Hà Hồ, Cường Đô La trong những năm qua.