Để đám của mình thêm phần trọn vẹn, Lý Bình và Phương Trinh Jolie tổ chức thêm một bữa tiệc thân mật ở bãi biển để chung vui cùng những người thân trong gia đình và bạn bè thân thiết nhất của mình.

Sau hôn lễ như mơ và đầy cảm xúc ở TP.HCM hôm 25/4 vừa qua thì chiều 23/5, Lý Bình và Phương Trinh Jolie quyết định tổ chức thêm một bữa tiệc thân mật nữa ở bãi biển Đà Nẵng. Bữa tiệc này hạn chế số lượng khách tham dự, chỉ bao gồm những người thân thiết trong gia đình và bạn bè chí cốt, gần gũi nhất.

hình ảnh

hình ảnh

Phương Trinh Jolie và Lý Bình xuất hiện với trang phục đồng điệu tại bữa tiệc. Ảnh: Ngoisao

Dù không phải là bữa tiệc cưới chính thức song Phương Trinh Jolie xuất hiện vô cùng rực rỡ với chiếc đầm ren xuyên thấu kết ngọc trai lấy cảm hứng từ biển, đặc biệt có đường nét cắt xẻ táo bạo để nữ diễn viên triệt để khoe vóc dáng gợi cảm của mình. Chú rể Lý Bình điển trai, lịch lãm với bộ đồ tông trắng đồng điệu với bà xã. Cả hai nhận được nhiều lời khen vì quá đẹp đôi.

Trong khung cảnh lãng mạn, cặp đôi cùng các khách mời trò chuyện vui vẻ, tâm sự mật thiết với nhau. Giữa họ hầu như không có khoảng cách, Lý Bình và Phương Trinh Jolie còn thoải mái nhảy múa, đi mời rượu từng người. 

hình ảnh

hình ảnh

Vì là bữa tiệc với những người thân quen nhất nên cặp đôi thoải mái quậy hết nấc. Ảnh: Ngoisao

Đặc biệt, trong bữa tiệc thân mật này, mẹ ruột của Lý Bình cũng có những lời nhắn nhủ đến hai con. Trên sân khấu, bà đứng cạnh Mia (con gái của Phương Trinh Jolie), liên tục ôm lấy bé vào lòng và xúc động: "Hai đứa con rất giỏi nên mẹ rất yên tâm. Mẹ mong lúc nào hai đứa cũng tương kính như tân vì cuộc sống vợ chồng đôi lúc sẽ có những trục trặc, phải nắm tay vượt qua. Mẹ chỉ có một mình Lý Bình, giờ có thêm con và Mia. Đặc biệt là Mia là cục cưng của mẹ. Hai bà cháu lúc nào cũng có nhau, thủ thỉ bên nhau". 

hình ảnh

hình ảnh

Mẹ chồng của Phương Trinh Jolie có những lời nhắn nhủ xúc động đến con trai và con dâu của mình, bà con liên tục ôm bé Mia vào lòng để thể hiện tình cảm. Ảnh: Ngoisao

Ngoài ra, Phương Trinh Jolie cũng lần đầu giới thiệu chị gái ruột của mình đến những khách mời có mặt tại bữa tiệc. Nữ ca sĩ tiết lộ, chính chị gái là người đã hối thúc và đăng ký cho cô thi Tiếng hát truyền hình. Sau đó, cũng chính chị gái là người dẫn dắt cô vào con người nghệ thuật cho đến ngày hôm nay.

hình ảnh

Bà xã Lý Bình giới thiệu chị gái đến với các khách mời. Hai chị em ôm nhau thắm thiết. Ảnh: Ngoisao

Trước lời giới thiệu của em gái, chị Phương Trinh Jolie bước lên sân khấu, nhan sắc của cô khiến nhiều người bất ngờ vì xinh đẹp không thua kém em mình. Nhìn em gái có được hôn nhân hạnh phúc sau thời gian dài lận đận trong chuyện tình cảm, chị Phương Trinh Jolie nghẹn ngào: "Mình lúc nào cũng mong em gái mình hạnh phúc. Mình đợi mãi mới đến ngày hôm nay. Chúng ta mãi là gia đình".

hình ảnh

Chị gái Phương Trinh Jolie hạnh phúc, nghẹn ngào khi thấy em ruột đã viên mãn sau thời gian dài lận đận trong chuyện tình cảm. Ảnh: Ngoisao

Cả hai chị em ôm lấy nhau sụt sùi, khiến các khách mời không khỏi xúc động, thậm chí có người đã rơi nước mắt. Bữa tiệc hôm nay không chỉ đẹp, lãng mạn mà còn quá nhiều cảm xúc, chắc chắn Phương Trinh Jolie và Lý Bình sẽ không bao giờ quên những giây phút vô giá như thế này.