Nghi vấn Đạt G 'cắm sừng' Du Uyên khi hẹn hò với vợ cũ Hoài Lâm trước khi cả hai chia tay. Đặc biệt, Đạt G và Hoài Lâm còn từng rất thân thiết khi hợp tác làm việc chung.

>> Hotgirl 'bánh mì không' tố Đạt G để lại đống nợ: Vất vả xóa hình xăm người cũ sau đổ vỡ giống Hòa Minzy

Vừa qua, câu chuyện chia tay xong 'tố' nhau ồn ào trên mạng xã hội của cặp đôi nổi tiếng trong giới trẻ Đạt G và Du Uyên còn chưa nguôi thì một bí mật 'động trời' khác lại bị 'đào mộ'. Ngoài việc bị Du Uyên tố đòi 'động tay động chân' với bạn gái, chia tay để lại đống nợ thì mới đây Đạt G còn bị 'vạch mặt' chuyện ngoại tình cùng vợ cũ của Hoài Lâm trước khi chia tay. Đúng là đàn ông đam mê 'cơm thầy, vợ bạn, gái cơ quan' quả không sai các chị em ạ, Hoài Lâm và Đạt G từng là bạn thân thiết vậy mà.

hình ảnh

Vì là bạn của Hoài Lâm nên Đạt G cũng rất thân thiết với Cindy Lư trước đó

Cụ thể mới đây một cư dân mạng đã công khai rất nhiều bằng chứng chứng minh Đạt G 'cắm sừng' Du Uyên để hẹn hò cùng vợ cũ Hoài Lâm. Trong đó, hàng loạt tin nhắn 'thả thính' giữa Đạt G và Cindy Lư cũng được 'khai quật'. Chưa kể, bức ảnh nào của vợ cũ Hoài Lâm, anh chàng này cũng bình luận bằng 'cả trái tim', vô cùng nhiệt tình, có khi thì bình luận: "Em xinh đẹp theo cách của em", lúc thì công khai 'thả thính': "Sao em không chèo?", còn Cindy Lư cũng đáp lại: "Anh ngồi thì em chèo". Nhìn sơ qua cứ tưởng đây chỉ là đoạn hội thoại giữa những người bạn thân thiết với nhau nhưng hiện tại đây lại là bằng chứng cho việc Đạt G ngoại tình với vợ bạn.

hình ảnh

hình ảnh

Đạt G rất chăm chỉ bình luận tương tác với vợ cũ Hoài Lâm, còn cùng Cindy Lư đưa đón 2 con gái của Hoài Lâm đi học như một gia đình thực thụ

Trước đó, Du Uyên từng ẩn ý chuyện bị Đạt G 'cắm sừng' vì hẹn hò với vợ cũ Hoài Lâm khi đăng tải dòng trạng thái kỳ lạ: "Cơm thầy, vợ bạn, gái cơ quan, em viết vậy đúng không cả nhà?". Trong lúc không ai hiểu ý nghĩa câu nói này thì một người quen của cô nàng đã nhắc thẳng một người tên là Cindy L và nói: "Sẵn đang có gió nên chị bật thêm tí lửa nữa cho nó trọn vẹn. Con thầy, vợ bạn, gái cơ quan gọi nhẹ cái tên Cindy L, chị biết mà ổng dồn hết tiền vào trong đấy cũng vài trăm. Chị cần hình có hình, cần gì cũng có chị Duyên nhá, ủng hộ chị chơi tới bến cho nó nóng". Đến bây giờ mọi người mới hiểu lý do cho sự chia tay ồn ào của Đạt G và Du Uyên, tuy nhiên mọi thứ vẫn chưa được người trong cuộc lên tiếng nên chưa ai dám khẳng định điều gì.

hình ảnh

Đạt G từng cho biết rất biết ơn Du Uyên vì đã đồng hành từ lúc anh chưa có gì

hình ảnh

Vậy mà giờ lại có nghi vấn anh bỏ rơi bạn gái để ngoại tình với vợ bạn

hình ảnh

Nghi vấn Đạt G 'cắm sừng' Du Uyên khi hẹn hò với vợ cũ Hoài Lâm khiến cộng đồng mạng bàn tán xôn xao, kể mà đừng ngoại tình thì mối tình này sẽ không là điều sai trái.