MC Kỳ Duyên rạng rỡ bên trai lạ, Bằng Kiều và dàn sao Việt vội chúc mừng nhiệt tình. 'Mẹ đơn thân' ngày càng nhuận sắc. 

Sau thời gian im ắng và hạn chế chia sẻ chuyện tình cảm trên mạng xã hội, MC Kỳ Duyên bất ngờ chia sẻ dòng trạng thái và hình ảnh yêu đời trên mạng xã hội. Khoảnh khắc quyến rũ của nữ MC hải ngoại nhanh chóng nhận được sự quan tâm từ đồng nghiệp và khán giả gần xa. 

hình ảnh

MC Kỳ Duyên rạng rỡ bên trai lạ, Bằng Kiều và dàn sao Việt vội chúc mừng

hình ảnh

MC Kỳ Duyên khoe nhan sắc mặn mà (Ảnh: FBNV)

Trong những hình ảnh đăng tải, MC Kỳ Duyên rạng rỡ bên trai lạ và tận hưởng nắng trời cực đẹp. Nữ MC mặc áo váy hai dây khoe đường cong gợi cảm. Cô viết: "Em đến bên đời hoa vàng một đoá…". Hình như lâu lắm rồi nụ cười mới thật sự trở lại trong tôi… Cám ơn đời và cám ơn người".

hình ảnh

MC Kỳ Duyên đội vòng hoa, diện váy gợi cảm (Ảnh: FBNV)

hình ảnh

MC Kỳ Duyên rạng rỡ bên trai lạ, khiến dân tình tò mò (Ảnh: FBNV)

Nhanh chóng, Bằng Kiều và dàn sao Việt để lại bình luận chúc mừng MC Kỳ Duyên. Từ đó, nhiều người cho rằng 'bà mẹ đơn thân' đã có niềm vui mới trong cuộc sống. Là người đẹp sở hữu sắc vóc mặn mà, đằm thắm nhưng đường tình cảm của cô rất lận đận. 

hình ảnh

Đồng nghiệp chúc mừng MC Kỳ Duyên (Ảnh: Chụp màn hình)

Trước đó, MC Kỳ Duyên trải qua 2 lần đò và có 2 cô con gái. Sau đó, cô hẹn hò cùng với bạn trai doanh nhân là David Duy Hân. Qua nhiều năm bên nhau, cặp đôi vướng phải tin đồn rạn nứt vào năm 2018. Chia sẻ với truyền thông, cô cởi mở cho biết mối quan hệ của của mình và bạn trai David Duy Hân. 

'Bà mẹ 2 con' tâm sự: "Chúng tôi cho nhau tự do. Vì công việc, cả hai vẫn gặp nhau. Tôi không cho mối quan hệ của mình và anh ấy một tên gọi gì. Mối quan hệ của chúng tôi nếu gọi là một cặp thì cũng không đủ. Chúng tôi vẫn là bạn. Đôi khi ngủ chung nhưng đôi khi không và có thể ngủ với người khác. Điều này chỉ cần hai người hiểu với nhau. Mình sống theo luật của mình mà, không hại ai. Một ngày nào đó người bạn trai tìm được tình yêu mới, tôi nghĩ mình cũng phải vui cho họ. Đó mới là bạn đời chứ".

hình ảnh

MC Kỳ Duyên và bạn trai doanh nhân lúc mặn nồng (Ảnh: FBNV)

Thời gian trở lại đây, cặp đôi đã không còn đồng hành bên nhau trong các sự kiện như trước đây. Khán giả theo dõi cặp đôi này khá tiếc nuối. Tuy nhiên, có rất nhiều lý do khác nhau để họ không thể song hành cùng nhau trong cuộc sống. Trên mạng xã hội, MC Kỳ Duyên luôn yêu đời dù có trải qua bất kì biến cố gì. Cô cũng thường xuyên chia sẻ về lối sống tích cực hàng ngày đến mọi người. Phụ nữ tự chủ thì luôn có cách mang đến niềm vui cho mình chị em nhỉ.

hình ảnh

MC Kỳ Duyên tích cực trong cuộc sống (Ảnh: Chụp màn hình)