Chào các mẹ! Em thấy trên này có nhiều mẹ than thở vì bé nhà mình bị mề đay quá, làm em nhớ lại ngày xưa cũng có một thời mình khốn khổ vì tìm cách chữa mề đay cho con. Từ lúc lên 5 tuổi, bé nhà em bắt đầu có triệu chứng nổi mề đay, mẩn ngứa. Em có cho bé đi khám ở viện nhi và dùng thuốc theo đơn bác sĩ kê nhưng không khỏi, cứ thế bệnh dai dẳng suốt 2 năm. Dùng kháng sinh nhiều, bé còn bị táo bón, nóng trong nữa, cân nặng thì không đạt tiêu chuẩn làm em lo sốt vó.

Đến cuối năm ngoái, em có lên mạng và đọc được 1 bài viết về Tiêu ban hoàn bì thang của bên Quân dân 102. Em thấy thuốc được review khá tốt, được nghiên cứu khoa học rõ ràng, lại làm từ thảo dược tự nhiên lành tính. Mà bên này vừa dùng thuốc nam trị bệnh, vừa được khám chính xác bằng máy móc hiện đại nên quyết định cho con qua bên này khám thử xem sao.

À bên này còn có dịch vụ sắc thuốc sẵn, đóng vào túi nên các mẹ không phải lo mất thời gian đun sắc nhé. Mỗi lần cho con uống, em chỉ cần cho vào lò vi sóng hoặc ngâm vào bát nước sôi 2 phút là xong, cũng nhanh lắm. Mùi thuốc thơm, em nghĩ cũng dễ uống nên không thấy bé kêu ca gì. Uống xong 1 liệu trình 2 tháng là bé nhà em khỏi hẳn, không thấy bị mề đay lần nào nữa. Trộm vía giờ bé khoẻ mạnh, ăn ngon, ngủ tốt nên tăng cân được rồi ^^ Mẹ nào cũng có con mắc bệnh này thì có thể tham khảo nhé.