Hi các mẹ, xin kinh nghiệm các mẹ về thẻ tín dụng VIB Family link ạ !

Vợ chồng em có 1 bé năm nay học lớp 4. Hai vợ chồng thu nhập mỗi tháng tổng lại cũng tầm 30tr. Mức sống hiện tại thoải mái tại trung tâm, tài chính không phải là áp lực quá lớn. Thế nhưng, em là một người thích an toàn và ổn định, đặc biệt trong đợt dịch bùng thì càng chứng minh về vai trò của tiền tiết kiệm. Vợ chồng em bị ảnh hưởng thu nhập và lúc đó em nghĩ nếu mình có 1 quỹ tiết kiệm hay một khoản tiền xoay trước rồi trả dần về sau thì nhẹ nhàng cho gia đình trong thời gian này. Sau thời gian tìm hiểu thì em thấy thẻ tín dụng đang dần trở nên phổ biến đặc biệt đối với các gia đình trẻ có con nhỏ như gia đình em. Em đọc rất nhiều review về việc sử dụng thẻ, thấy có nhiều mẹ bảo sợ mức phí cao, sợ tiêu dùng quá mức. Với bản thân em, em luôn có kế hoạch chi tiêu mỗi tháng để mình có thể kiểm soát được, bên cạnh đó việc mở 1 chiếc thẻ tín dụng không chỉ giúp em giải quyết được vấn đề chi tiêu trước mắt mà còn phải mang đến nhiều ưu đãi khi chi tiêu cho gia đình. Em mày mò cũng lâu rồi đấy các mẹ, tại trên thị trường bây giờ nhiều sp thẻ tín dụng quá. Chị sếp có giới thiệu cho em sp thẻ VB Family Link, nghe đâu thẻ loại này vừa là thẻ tín dụng gia đình vừa liên kết mở tài khoản tiết kiệm tích lũy. Đặc biệt, đây là loại thẻ duy nhất trên thị trường hiện nay cho phép chuyển tiền tích điểm từ tài khoản tín dụng về tài khoản tích lũy. Nghe giới thiệu thấy tính năng tốt quá! Nhưng có mẹ nào mở thẻ VIB Family Link chưa ạ! Chia sẻ em thêm về dịch vụ và ưu đãi thẻ nha các mẹ!

hình ảnh