"Sống trên đời,chỉ nên hết lòng với người sinh ra mình,và mình sinh ra"

Mẹ đã nghe được câu nói này,con ạ. Và mẹ cũng đã thật sự làm theo câu nói đó. Xin lỗi em bé Mít của mẹ vì đã cướp đi quyền có 1 gia đình hạnh phúc đủ cha đủ mẹ như bao các bạn đồng trang lứa. Khi con lớn,mong rằng con sẽ hiểu được nỗi lòng của mẹ và không giận mẹ ,con nhé?

Quyết định sinh con ra,một mình mẹ đã cố gắng dành những điều tốt nhất cho bé Mít của mẹ. Nhìn con đỏ hỏn ngây ngô,mẹ nhói lòng lắm.. Nhưng tất cả chỉ là thử thách,chỉ cần ta có nhau thôi,mình cung vượt qua hết Mít của mẹ nhé?

Mẹ sẽ vừa làm cha,vừa làm mẹ. Để bé Mít có một tuổi thơ đủ đầy như bao bạn trẻ khác. Mẹ sẽ dạy Mít trở thành một người đàn ông tốt,giúp đỡ mọi người,yêu thương động vật và có một trái tim ấm áp. 

Được một tháng đầy, con bị viêm phổi. Trong đêm đó mẹ khóc cạn nước mắt,một mình đưa con tới viện. Nhìn con nằm trong lồng kính thở máy,con biết không? Mẹ biết trên đời này không còn gì quan trọng hơn con nữa. Phải vì con,tất cả vì con mà thôi. Vì vậy mà Mít phải thật cố gắng,ngoan ngoãn khỏe mạnh. Vâng lời mẹ và ông bà, con nhé?!

Mẹ sẽ thật mạnh mẽ,gai góc để yêu thương và bảo vệ con. Gia đình chỉ cần đầy đủ yêu thương, là đã là một gia đình đầy đủ!

Yêu con thật nhiều.

hình ảnh
hình ảnh
hình ảnh