Con yêu biết không, từ ngày mẹ biết sự hiện diện của con trong bụng mình, mẹ luôn làm mọi việc một cách nhẹ nhàng nhất có thể, chưa bao giờ mẹ lại cẩn trọng từng bước chân như vậy. Suốt ba tháng đầu mang thai con, mẹ bị nghén kinh khủng, chưa bao giờ thấy đồ ăn mà lại sợ như vậy. Vì nghén nặng nên mẹ gầy gào xanh xao đi hẳn, cũng may là mẹ con mình đã cùng nhau vượt qua được, mẹ ăn uống tốt hơn, lên cân hơn hẳn, con yêu cũng được bác sĩ bảo phát triển ổn định. Bước sang tháng thứ tư, ba mẹ biết được là bé gái, thật sự vui mừng lắm, suy nghĩ rất lâu cho con một cái tên thật hay – Lê Như Khả Hân, với mong ước cuộc sống của con luôn đầy niềm vui. Khi ấy mẹ cũng hết ốm nghén. cảm giác ngon miệng bắt đầu ùa về, mẹ thèm ăn hơn và đã nghiên cứu những món ăn dinh dưỡng tốt nhất cho hai mẹ con mình.

Bây giờ hai mẹ con mình đã đi cùng nhau bảy tháng rồi con yêu, vậy nên mẹ con mình phải cùng nhau cố gắng vượt qua mọi thứ để gia đình ta được gặp mặt nhau đầy hạnh phúc con nhé. Ba mẹ rất mong chờ vào ngày con chào đời, được ôm con vào lòng, rồi chăm sóc, nuôi dạy con, cho con những gì tốt đẹp nhất. Ba mẹ sẽ dạy con học lật, bò, rồi ngồi, đến học đi, học ăn, học nói, học chữ, học làm người tốt và còn rất nhiều điều tuyệt vời khác nữa. Yêu con lắm đấy!

hình ảnh
hình ảnh
hình ảnh