TIN TÀI TRỢ.

Sanh bệnh viện nhân dân GIA ĐỊNH

• 0 Lượt chia sẻ
  • 2.51K Lượt đọc
  • 9 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chào các mẹ
    Mình đang mang thai ở tuần 30, mình đang khám tại bv Mê Kong nhưng ở đó xa nhà quá mình muốn chuyển qua BV Nhân Dân Gia Định, mẹ nào có kinh nghiệm sinh ở đây rồi cho mình biết với được ko ạ ? Giá cả, dịch vụ phòng và có ai quen bác sỹ nào bên Bệnh viện ko cho mình số đt với ạ. Sinh tập 1 nên lo quá các mẹ à, mình lại khó con cái nữa. Dự sinh của mình là cuối tháng 5 dương lịch này rồi, hoang mang quá các mẹ ơi

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 28 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mẹ nó giống minh nek, mình cug định sinh o gia định, dc 33 tuần rui, dự sinh 16.5 ne

Gửi từ ứng dụng di động Webtretho Android
    • 20 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Mình cũng 36w rồi dự sanh 3/5. Mình cũng khám định kỳ ở Gia định và định sanh ở đây nhưng cũng tập 1 nên ko có kinh nghiệm j hết

Gởi từ ứng dụng Webtretho của Giakhanhnguyen
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Hôm kia mình chuyển sang khám ở gia định, thất vọng lắm các.mẹ à, tư quầy hướng dẫn vào đến cho bác sỹ, mặt ai cũng như sat thu, hỏi ko ai tra lời, sơ nhất là vào phòng siêu âm, bác sỹ chửi bệnh nhân như dung rồi, lâm loa qua, ko chu đáo, ui ko biết đến lúc sinh sẽ như thế nào nua
    • 28 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mjh cũng chẳng bit thế nào, tại bhyt cua mjh o đấy, thấy cũng nhiu mẹ sinh o đấy, mjh cũng định sinh ở gia định cho đỡ tiền ah

Gửi từ ứng dụng di động Webtretho Android
    • 36 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Tháng sau mình cũng để có e bé! Định đi khám tổng quát trước! Bhyt mình ở Gia Định nè! Sao mình đọc thấy Gia Định cũng đc mà! Các mẹ nói z làm mình cũng sợ thiệt! Có mẹ nào đi khám tổng quát ở đó chưa??? Chỉ mình với!!!

Gởi từ ứng dụng Webtretho của ngocdiemsky
    • 20 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Khám định kỳ ở Gia định đc cái rẻ nhưng phải chờ đợi lâu. Tuỳ bác sĩ, có người khám kĩ có người qua loa nạt nộ tùm lum. Tiện lợi cái là dc làm đủ xét nghiệm và theo dõi thai kì chặt chẽ. Mình khám định kỳ tại đây và sẽ sanh ở đây luôn. Cũng ko thích lắm nhưng ox thích với lại cũng gần nhà nên chọn luôn. Mình giờ 37w rồi, cũng biết ít nhìu. Mẹ nào có j k biết cứ hỏi mình biết j sẽ giúp

• Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình sinh ở GD năm 2012 rồi giờ đang có tập 2 mới 5w thôi . Sinh ở GD cũng ok k đông nhu TD nhưng vào sinh thì chuẩn bị mớ tiền nhét túi cho đở đẻ rồi y tá mỗi ng 300==>500k . Cho tiền thì chăm sóc rất kỹ nc nhẹ nhàng mà phải cho trước lúc sinh để ngta chăm sóc . Mình thấy mấy chị kế bên ng nhà k bit nên k đút tiền mấy bà bsi đối xử tệ lắm la mắng chưởi rủa , đang đau đẻ mà kiu dang chân ra chua kip dang là vả mấy cái vô mông , toàn nghe chưởi có mình là đc chăm sóc uốngg nc và k bị chưởi . Nhớ theo dõi chích ngừa liền cho bé , hôm mình sinh la t7 cn bsi lơ là quen chích viêm ganB , k ai xem xét gì cả nên ra về cũng chẳng ai ktra hôm sau phai mang bé lên chích lại .

Gởi từ ứng dụng Webtretho của canh-van
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Cho minh hoi luc dua tien cho bac si va y ta ay. Dua luc nao vay ban?. Ban co chon bac si do sinh ko? Minh dang kham o mekong nhug tinh sinh o Gia Dinh de cho re chu de ben Mekong vua xa lai ton nhieu tien nua.
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Giakhanhnguyen Xem bài viết
    Khám định kỳ ở Gia định đc cái rẻ nhưng phải chờ đợi lâu. Tuỳ bác sĩ, có người khám kĩ có người qua loa nạt nộ tùm lum. Tiện lợi cái là dc làm đủ xét nghiệm và theo dõi thai kì chặt chẽ. Mình khám định kỳ tại đây và sẽ sanh ở đây luôn. Cũng ko thích lắm nhưng ox thích với lại cũng gần nhà nên chọn luôn. Mình giờ 37w rồi, cũng biết ít nhìu. Mẹ nào có j k biết cứ hỏi mình biết j sẽ giúp

Muon sinh o day can nhung ji vay ak