Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Phẫu thuật cắt bỏ u nang buồng trứng tại đâu thì tốt nhất, xin các mẹ cho kinh nghiệm.

• 0 Lượt chia sẻ
  • 5.06K Lượt đọc
  • 1 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 375 Bài viết

• 447 Được cảm ơn

Em bị u nang buồng trứng từ hồi còn con gái nhưng vẫn sống chung với nó, mang bầu đứa thứ nhất, sinh cháu xong an toàn ok, Nhưng em mới bị sảy 1 cháu thai đã 21 tuần tuổi. Em muốn đi phẫu thuật điều trị cho khỏe để sau này muốn mang thai lại thì sẽ không gặp bất thường gì suốt quá trình mang thai, xin các mẹ có kinh nghiệm tư vấn giúp, xin cảm ơn!
    IlQZp8 t1VZp8

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 41 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Chao me,

Minh cung da tim hieu nhieu ve can benh nay, noi chung ban co y dinh phau thuat truoc khi sinh e be thu hai la phu hop. Vi bat dac di lam nguoi ta moi de song song ca hai (thai va khoi u) trong bung mẹ. Minh cũng không rõ bạn đang ở đâu, ở HN thì theo minh được biết không đâu tốt bằng phụ sản trung ương, và bác sỹ Quyết- Phó Giám đốc BVPS TW làm là tốt nhất. Nếu bạn có người quen trong phụ sản TW thi yên tâm. Còn nếu k thì tại phòng khám 56 Hai Bà Trưng (nơi bác sỹ Quyết khám riêng cùng vài bác sỹ nổi tiếng khác) cũng đăng ký mổ tình nguyện mà. Thời gian này hơi nóng, minh nghĩ bạn nên bồi bổ sức khỏe và đăng ký mổ lúc mùa thu, đông là hợp nhất, trước đó bạn nên đi khám cẩn trước đã nhé.

Chuc bạn sớm bình phục
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)