TIN TÀI TRỢ.

Ông lang Cầu ở Yên Mô- Ninh Bình

• 0 Lượt chia sẻ
  • 11.2K Lượt đọc
  • 30 Trả lời

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 22 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Cả nhà ui, Có ai biết về ô lang Cầu ở Yên Mô- NB chuyên chữa thai lưu không chia sẻ với em chút!
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 22 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Trời! Không ai uống thuốc ông lang này thì phải? huhu!!
    • 22 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

huhu! minh e 1 topic thui a? ai biet chia se voi e chut
    • 876 Bài viết

• 3,354 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Có tớ đây. Tớ cũng nghe mọi người nói nhiều về ông lang Cầu. ông ấy chuyên về chữa các bệnh cho phụ nữ. Tớ thì chưa uống thuốc để chữa thai lưu nhưng đã uống thuốc của ông sau khi bị sảy thai rồi. Tớ thấy cũng nhiều người uống thuốc ở đấy được lắm. Nhưng tớ nghĩ cũng phải hợp thuốc nữa bạn ạ.
    • 35 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

các mẹ ơi cho mình hỏi các mẹ đã tới chữa ông lang cầu chưa kết quả thế nào rùi
    • 35 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

đia chỉ ông lang cầu là thôn Xa lung xã Yên Từ huyện Yên Mô tỉnh Ninh Bình
    • 131 Bài viết

• 36 Được cảm ơn

Mình ở yên mô đây, nhưng cũng chưa nghe nói về ông này bao giờ. Vì mình cũng khó khăn và tìm hiểu về những người chữa hiếm muộn ở gần nhà mà
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

có bạn nào biết số điện thoại của nhà ông Lang Cầu không cho mình xin với,mình từng uống thuốc ở đây rồi nhưng bị mất số, bây giờ mình ở xa nên muốn xin gọi bác ấy gửi thuốc
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi duonghue.03051987 Xem bài viết
    có bạn nào biết số điện thoại của nhà ông Lang Cầu không cho mình xin với,mình từng uống thuốc ở đây rồi nhưng bị mất số, bây giờ mình ở xa nên muốn xin gọi bác ấy gửi thuốc
    Mình chữa hiếm muộn con ở đây. Giờ mới sinh sang cháu thứ 2. Xin chân thành cảm tạ cụ rất nhiều. Mình chỉ có số ĐT của con trai cụ 0906092557
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình chữa hiếm muộn ở đây, giờ đã sinh được đứa thứ 2 rồi. Chân thành cảm tạ cụ rất nhiều. Chỉ có số của con trai cụ 0906092557
    • 9 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

bạn ơi,mình cũng đang uống thuốc của thầy lang cầu ở ninh bình nè,hình như con là ông phạm ngọc ánh,trong danh thiếp có ghi cụ lang cầu.mình đang uống thuốc của thầy,bạn nào uống rùi thì chia sẻ nhé
    • 9 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

xin chào các bạn,mình hiếm muộn gan 4 năm ui,thả hoài mà chẳng thấy gì,chán lắm,mình vừa được chị kia giới thiệu ông lang cầu ở ninh bình chữa bệnh hay lắm,mình gọi dt ông hỏi tình hình của vơ,cùa chồng và chuyến tiền cho ông rồi ông gởi thuốc qua bưu điện,mình nhận được thuốc rui và đang uống,mình muốn hỏi thêm kinh nghiệm của các bạn đã uống rui rùi,và có kết quả chưa ah
    • 62 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi baobao1357 Xem bài viết
    xin chào các bạn,mình hiếm muộn gan 4 năm ui,thả hoài mà chẳng thấy gì,chán lắm,mình vừa được chị kia giới thiệu ông lang cầu ở ninh bình chữa bệnh hay lắm,mình gọi dt ông hỏi tình hình của vơ,cùa chồng và chuyến tiền cho ông rồi ông gởi thuốc qua bưu điện,mình nhận được thuốc rui và đang uống,mình muốn hỏi thêm kinh nghiệm của các bạn đã uống rui rùi,và có kết quả chưa ah
    Mình cũng 4 năm chưa có đây,cũng đã uống rất nhiều nơi rồi mà chưa được.Đại loại ai chỉ đâu thì tới đó nhưng cái vụ bốc thuốc qua điện thoại này thì giờ mới nghe.Bắt mạch bốc thuốc còn chưa ăn ai,nếu ko cần bắt mạch mà được thì mình nghĩ thầy này rất giỏi.Sẽ có nhiều người biết
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Người giỏi không hẳn là có nhiều người biết đâu bạn
    • 26 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Các chị ơi ông lang Cầu giờ già rồi nên rất ít chữa bệnh cho ng khác mà giờ chủ yếu con trai ông là chú Ngọc Ánh thôi. Em cũng là 1 bnhan của chú ấy. Em bị sảy 1 lần cách đây 1 năm, nội tiết kém nên thả cả năm k có bầu đến cắt thuốc của chú ấy từ 21/12/2014 đến 16/2/2015 thì có tin vui ạ( âm lịch nhé) vchong em cảm ơn chú ấy lắm vì mong con mãi giờ mới có mà. Lấy ck đến nay cũng 3 năm rồi đó ạ. Giờ em tiếp tục uống an thai của chú ấy đây

Gởi từ ứng dụng Webtretho của ngochungnb
    • 9 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Ban ui.ban co the cho minh bit cach chua cua ong nay ntn hok.m cug dak uog ne.ma hok bit sao.ban co gi chua
    • 9 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Ban ui chuc mung ban nha.minh cug dak uong ne.ban uong ntn.may thag.m dak uong 1 thang co 2 goi.thay noi chia uong 30 ngay.m hok biet sao.gio cug hy vong.ma thay nay ban chua theo quy trinh ntn.
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 27 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

mình cũng đang uống thuốc ông lang cầu nhưng là chính ông ấy bốc thuốc (ở với con là Phạm Văn Anh) được 2 tháng rồi giờ đang sang tháng thứ 3, mình chỉ cắt thuốc cho chồng thôi dù ông bảo cả hai vợ chồng uống, ko biết có sao ko nhỉ
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 27 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

0914253719 số điện thoại của ông Lang đây nhé, ông năm nay đã 93 tuổi rồi mà nghe điện thoại với nói chuyện vẫn sang sảng lắm ạ
    • 9 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Ban oi.neu co ket qua thi bao cho m voi nhe.de m them nghi luc theo nha ban.m kinh nguyet hok deu.nen m uong thoi.con chong m hok can uog.m goi dt dat thuoc.nghe qua dt thui nen hok bit ai nghe may ca
  • Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2