TIN TÀI TRỢ.

Nhờ các mẹ tư vấn chỗ khám thai tốt

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.46K Lượt đọc
  • 5 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 24 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Các mẹ biết địa chỉ khám tư nào tốt ko giúp em với. Em có đứa em ở Bắc Ninh bị sảy thai cách đây 6 tháng, lúc đó thai đã hơn 4 tháng rồi do bị ra máu mà đi khám trên đó họ nói ko sao nhưng cuối cùng vẫn ko giữ đc em bé. Giờ em ấy mới có thai và lại có hiện tượng ra máu nên rất lo lắng. Muốn ra ngoài HN khám cho yên tâm mà em ko biết trường hợp này thì đến khám bác sĩ nào tốt. Các mẹ biết địa chỉ nào thì cho em thông tin để mai em đưa em ấy đi khám gấp nhé. Tks all!
    Bộ sưu tập đến từ sứ xở kim chi: https://zaodich.com/forum/f2488/thanh...oi-ve-1125504/

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 4 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Mình thấy khám ở Bsy Phúc - Việt Nhật rất ổn nhé. Mình theo khám ở đây từ tuần 14 và bây giờ chuẩn bị sinh rồi. Địa chỉ Số 12 ngách 14/4 ngõ 4 Phương Mai. Số đthoai của phòng khám để liên lạc: 0948566814
    • 123 Bài viết

• 26 Được cảm ơn

Mình thì đag theo bác sĩ Cường ở vietlife thấy ổn. Bsi cũng có tiếng nữa. Mình nghe nói bên 225 thái thịnh cũng tốt lắm
    • Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 174 Bài viết

• 23 Được cảm ơn

Bạn vào 125 Thái Thịnh, phòng khám sạch đẹp mà giá không hề đắt. Nếu có thể thì gọi điên trước, xin khám bác sĩ Giao, vừa nhẹ nhành mà tốt lắm.
    • 29 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Mẹ nó ơi cho em hỏi, hôm trc em đọc đâu đó trên WTT thấy các mẹ bảo BS Phúc nghỉ hưu rồi phải không ạ? E cũng khám bs ấy đc mấy lần rồi và định theo bs ấy cho tới lúc sinh, vì e đang có ý định sinh ở Việt - Nhật. Mẹ nó có thông tin gì về BS Phúc- Phương Mai (PK Tâm Hương) thì share cho em với nhé.
    Cảm ơn mẹ nó!
    Trích dẫn Nguyên văn bởi cucyeucuame Xem bài viết
    Mình thấy khám ở Bsy Phúc - Việt Nhật rất ổn nhé. Mình theo khám ở đây từ tuần 14 và bây giờ chuẩn bị sinh rồi. Địa chỉ Số 12 ngách 14/4 ngõ 4 Phương Mai. Số đthoai của phòng khám để liên lạc: 0948566814
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Các mẹ cho e hỏi,e ở tphcm, có mẹ nào biết bác sĩ giữ thai giỏi o tphcm không?