TIN TÀI TRỢ.

muốn tìm bác sĩ da liễu cho bé

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.41K Lượt đọc
  • 1 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 15 năm
    • 75 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

các mẹ ơi, bé nhà mình mấy tháng nay tự nhiên trên mặt mọc lên nốt màu trắng trắng như kiểu mụn cơm ấy, mãi không thấy tự khỏi gì cả. Mình ngại cho bé đến viện da liễu quá, có mẹ nao biết bác sĩ da liễu nào đến nhà khám hoặc mở phòng khám riêng không, mình muốn cho bé đi khám vì chả biết bôi thuốc gì cả.
    ai biết chỉ cho mình với nhé, cám ơn nhiều nha
    T..T.
    Add: G1, tập thể Thành Công, Ba Đình, HN
    Cell: 0903267990
    Quần áo trẻ em made in Việt Nam, giá cực kỳ hấp dẫn, nhận bán sỉ cho các cửa hàng bán lẻ, đặt hàng theo yêu cầu.
    https://s937.photobucket.com/albums/a...ndnghe/quanao/

https://s937.photobucket.com/albums/a...be%20gai-girl/

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 104 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi blue Xem bài viết
    các mẹ ơi, bé nhà mình mấy tháng nay tự nhiên trên mặt mọc lên nốt màu trắng trắng như kiểu mụn cơm ấy, mãi không thấy tự khỏi gì cả. Mình ngại cho bé đến viện da liễu quá, có mẹ nao biết bác sĩ da liễu nào đến nhà khám hoặc mở phòng khám riêng không, mình muốn cho bé đi khám vì chả biết bôi thuốc gì cả.
    ai biết chỉ cho mình với nhé, cám ơn nhiều nha
    Mẹ nó thử ra Bác sĩ Quý, ĐC: số 2, ngách 61/25 Ngõ 61 Lạc Trung xem sao nhé. Chị mình mới mang thằng cháu 6 tháng tuổi ra đấy chữa bệnh. Bác sĩ Quý giỏi lắm, cho thuốc là khỏi liền. Mỗi tội bác hơi khó tính mà đặt chỗ cũng hơi vất vả, có khi phải đi từ 4 or 5h sáng thì mới đặt được. Mẹ nó chịu khó bảo bố cháu đi xếp hàng lấy số. Bác ý chỉ khám buổi sáng thôi, mỗi sáng hình như chỉ khám 20 người, mà hình như là ko đặt số qua điện thoại đâu.

Chúc bé mau khỏe nhé:Rose: