Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

mổ nội soi đa polyp buồng tử cung tai bệnh viện phụ sản trung ương ( viện C). Các mẹ chia sẻ kinh nghiệm ạ

• 0 Lượt chia sẻ
  • 12.3K Lượt đọc
  • 26 Trả lời

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 18 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Các mẹ chia sẻ kinh nghiệm cho em với ạ.
    Thứ 6 tuần này tức ngày 26/6/2015 em sẽ mổ nội soi polyp buồn tử cung nhưng ngày 25/6 em đã phải nhập viện rùi. em chưa có kinh nghiệm gì cả và em cũng lo lắng lắm. em lại ở ngoại tỉnh nữa nên nói chung là em thấy hoang mang. các mẹ nào đã mổ tại viện phụ sản trung ương chia sẻ kinh nghiệm cho em với. Em chưa có em bé, lấy chồng gần 3 năm rùi. đã bị 1 lần thai lưu 9 tuần vào tháng 8/2013. từ đó đến nay không có thai j cả. Em đi khám vô sinh thì phát hiện ra bị thế này. Buồn lắm các mẹ ạ. Giúp em với. Huhu

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 18 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    cả nhà bận hay sao. Hoặc chưa ai bị như em rùi. Mọi người chia sẻ kinh nghiệm cho em với
    • 18 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    các mẹ ơi. Em là chủ top đây ạ. E chia sẻ với mọi người niềm vui em mới nhận sáng nay nhé. Tình trạng của em thế nào thì e đã nói ở đầu rùi nhé. Ngày 26/6 em mổ, 29/6 em ra viện. Vợ chồng em kiêng đúng 1 tháng sau mổ mới xxx. sáng nay em thử thì đã 2 vạch rùi đấy. Em chia sẻ để các mẹ nào bị như e thì vững tin lên nhé. Và luôn hi vọng nữa.
    • 22 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chào bạn bạn mổ ở bv nào vậy? bs nào mổ cho bạn, mổ xong bạn có dùng thuốc gì không? thấy bạn có kết quả tốt mình cũng mún tìm hiểu xem có nên mổ không?
    Nam Mo Quan The Am Bo Tat
    Nam Mo Quan The Am Bo Tat
    Nam Mo Quan The Am Bo Tat.
    Phu` ho do tri cho chung con
    • 18 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    chào bạn. hnay mình mới vào nên mới biết bạn nhắn tin. Mình được bác sĩ Đặng Anh Linh mổ.( mình nghe nói qua mấy người phụ mổ nói chuyện với nhau: là bs này ở khoa sản thì phải) Ngay buổi tối hôm phấu thuật mình được cho uống Cycloprogynova 1 vỉ, uống vào lúc 8h tối hàng ngày. khi ra viện được bác sĩ Cúc ( đây là bác sĩ theo dõi mình sau mổ)
    kê đơn thuốc gồm: enpha 100mg- 2 vỉ; cleanie- đây là dung dịch vệ sinh; sudetables- 1 hộp đặt âm đạo. Ngoài ra mình mua thêm bên ngoài 1 hộp vtm E Enat 400 của thái cho cả 2 vc uống 1v/ ngày nữa. Chỉ thế thôi bạn ạ
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

bạn ơi cho m hỏi chị gái m cũng nạo polyp buồng tử cung nhưng tháng sau đến kiểm tra lại thì vẫn còn, của bạn là mổ không phải nạo hả, bạn xin mổ hay ng ta chỉ định mổ, giờ c mình muốn nhờ bác sĩ giỏi làm cho bạn có biết ai không chỉ giúp m với, chị m cũng mong có em bé mà đi khám vô sinh phát hiện ra vây
    • 18 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Chào bạn. Của mình cũng là nạo polyp bạn ạ. Ngày đó mình đc bac sĩ Đặng Anh Linh làm cho đấy.
    comment by WTT mobile view
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Ban oi lam the nào de biet minh co bi polup hay ko ha. Vc minh cung giong nhu bạn co 1 lan rùi bị lưu bac si bảo là mổ nội soi cổ tử cung tim nguyên nhân vô sinh. Ban chia se giup minh nhe
    • 4 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hoangmangtn Xem bài viết
    các mẹ ơi. Em là chủ top đây ạ. E chia sẻ với mọi người niềm vui em mới nhận sáng nay nhé. Tình trạng của em thế nào thì e đã nói ở đầu rùi nhé. Ngày 26/6 em mổ, 29/6 em ra viện. Vợ chồng em kiêng đúng 1 tháng sau mổ mới xxx. sáng nay em thử thì đã 2 vạch rùi đấy. Em chia sẻ để các mẹ nào bị như e thì vững tin lên nhé. Và luôn hi vọng nữa.
    bạn ơi mình cũng vừa đi khám ở bệnh viện đa khoa quốc tế thu cúc về và nhận được kết quả bị pholyp BTC, buồn quá mẹ nó ạ. Mẹ nó mổ ở Bệnh Viện Phụ Sản Trung Ương có tốt không, chi phí mổ của mẹ nó hết bao nhiêu thế
    • 4 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

các mẹ chia sẻ giúp em với. Mấy hôm nay mất ăn mất ngủ các mẹ ak
    • 18 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Chào bạn. Mình bận con nhỏ( nàng công chúa của mình có đc sau khi mổ polyp đấy) nên hnay mới vào . Chỉ có đi khám mới biết đc mình có bị sao k bạn ạ.
    • 18 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Chào bạn xedapdoi88. Bạn cứ bình tĩnh nhé. Làm theo chỉ dẫn của bác sĩ để mau khỏi nhé. Nếu có phải mổ thì cũng nhẹ nhàng lắm. T6.2015 mình mổ tại phụ sản tw viện phí hết khoảng 2.6 triệu. Mình có giấy chuyển tuyến nên bảo hiểm trả 80%. Mình ở thái nguyên. Còn bjo viện phí mới tăng chắc sẽ mất hơn 1 chút. Viện phụ sản tw là viện đầu nghành về sản phụ khoa rùi nên bạn cứ yên tâm nhé.
    • 18 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Chào bạn xedapdoi88. Bạn cứ bình tĩnh nhé. Làm theo chỉ dẫn của bác sĩ để mau khỏi nhé. Nếu có phải mổ thì cũng nhẹ nhàng lắm. T6.2015 mình mổ tại phụ sản tw viện phí hết khoảng 2.6 triệu. Mình có giấy chuyển tuyến nên bảo hiểm trả 80%. Mình ở thái nguyên. Còn bjo viện phí mới tăng chắc sẽ mất hơn 1 chút. Viện phụ sản tw là viện đầu nghành về sản phụ khoa rùi nên bạn cứ yên tâm nhé.
    • 18 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Bạn đi khám cả 2vc rùi hả. Chắc không tìm thấy nguyên nhân nên bsi mới bảo nội soi để kiểm tra. Hôm mình mổ polyp mình cũng ktra 2 vòi trứng luôm đấy.
    • 4 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Cảm ơn bạn nhé, nghe bạn nói tớ có phần nào đỡ lo hơn. có mình tớ đi khám thôi bạn ạ, tớ chụp Xquang VT-TC lên phát hiện ra bạn ạ. 2 vòi trứng của mình thông, chỉ bị pholyp BTC bạn ak, tớ vừa xin giấy chuyển viện từ bệnh viện thu cúc ra Phụ Sản Hà Nội, giờ lại phải đến phụ sản hà nội để xin giấy chuyển lên phụ sản trung ương.Nhưng sao chi phí mổ của bạn hết ít thế, bác sĩ thu cúc bảo mình hết 16tr ấy. Vk ck mình kinh tế khó khăn lên lo lắng quá lên cứ mong bạn lên diễn đàn
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bạn xedapdoi88 ơi bạn đã mổ chưa? chị gái m nạo polyp 2 lần mà k hết giờ bsi chỉ định phải mổ, mình cũng muốn biết chi phí tổng khoảng bao nhiêu, mổ nội soi hay thế nào? có phải nằm viện lâu không? cảm ơn b nhé
    • 4 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

chào bạn. mình mổ hôm 06/05 rồi bạn ạ, mình là mổ nội soi cắt polyp bạn nhé, mình mổ ở phụ sản hà nội, do mình có bảo hiểm được hưởng 80% lên tất cả các chi phí+ nằm viện+ mua thuốc sau mổ về uống hết gần 5tr, nằm viện 3 ngày bạn ah.Mình chưa đi kiểm tra lại lên không biết còn polyp không. 06/06 mình đi kiểm tra lại có gì mình sẽ thông báo nhé.
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 28 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi xedapdoi88 Xem bài viết
    chào bạn. mình mổ hôm 06/05 rồi bạn ạ, mình là mổ nội soi cắt polyp bạn nhé, mình mổ ở phụ sản hà nội, do mình có bảo hiểm được hưởng 80% lên tất cả các chi phí+ nằm viện+ mua thuốc sau mổ về uống hết gần 5tr, nằm viện 3 ngày bạn ah.Mình chưa đi kiểm tra lại lên không biết còn polyp không. 06/06 mình đi kiểm tra lại có gì mình sẽ thông báo nhé.
    Bạn xedapdoi88 ơi, kết quả mổ của bạn thế nào? polyp đã hết chưa? Mình cũng đi khám tại dịch vụ của sản C kết luận polyp, mình cũng muốn mổ mà ko biết đi đăng ký có được mổ ngay không?
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

B oi. Hôm nay mình đi khám thì bác sĩ kết luận là bị polyp btc. Bác sĩ hẹn mình sau sạch kinh 2 ngày tái khám. Lúc trước bạn có được bác sĩ nói như vậy k. Mình lo qua
    • 1 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Chào bạn! Bạn ở Thái Nguyên à mình cg ở Thái nguyên cũng có chỉ định mổ nội soi mà đang lo quá. Mình khám theo BS hợi nhưng thấy bảo mổ bên an thịnh chi phí lên đến 21,22tr mình ko có tiền. Mổ ở phụ sản trung ương thì có được yêu cầu bác sĩ không bạn và mình có bảo hiểm y tế thì có được hưởng ko?
  • Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2