TIN TÀI TRỢ.

Kinh nghiệm sinh mổ tại bệnh viện đa khoa Đức Giang, Gia Lâm

• 0 Lượt chia sẻ
  • 7.47K Lượt đọc
  • 4 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 30 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Các mẹ ơi, em sắp sinh mổ lần hai, đợt này chuyển nhà về ở mạn Yên Viên, Gia Lâm nên đang lăn tăn muốn sinh mổ tại bệnh viện đa khoa Đức Giang cho gần mà không biết chất lượng tay nghề bác sĩ, kíp mổ ở đó thế nào. Các mẹ có kinh nghiệm, tin tức gì thì tư vấn cho mẹ cháu với. Cảm ơn các mẹ.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 1,365 Bài viết

• 716 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi flyingkite Xem bài viết
    Các mẹ ơi, em sắp sinh mổ lần hai, đợt này chuyển nhà về ở mạn Yên Viên, Gia Lâm nên đang lăn tăn muốn sinh mổ tại bệnh viện đa khoa Đức Giang cho gần mà không biết chất lượng tay nghề bác sĩ, kíp mổ ở đó thế nào. Các mẹ có kinh nghiệm, tin tức gì thì tư vấn cho mẹ cháu với. Cảm ơn các mẹ.
    Xác định sinh mổ thì cứ vô C hoặc PSHN cho lành vì khi sinh nở nhiều biến chứng (kể là sinh thường lẫn sinh mổ) ko ai lường trước được. Bạn sinh ở Đức Giang mà nhỡ có tai biến gì là họ cho sang PSHN làm tiếp á, hik hik.
    • 30 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Bạn nói đúng điều mình lo nhất. Haiz, cũng định vào PSHN mà thấy đi lại theo khám bsi ngoài đó liên tục thì xa xôi, vất vả quá.
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Munmin Xem bài viết
    Xác định sinh mổ thì cứ vô C hoặc PSHN cho lành vì khi sinh nở nhiều biến chứng (kể là sinh thường lẫn sinh mổ) ko ai lường trước được. Bạn sinh ở Đức Giang mà nhỡ có tai biến gì là họ cho sang PSHN làm tiếp á, hik hik.
    • Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 1,365 Bài viết

• 716 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi flyingkite Xem bài viết
    Bạn nói đúng điều mình lo nhất. Haiz, cũng định vào PSHN mà thấy đi lại theo khám bsi ngoài đó liên tục thì xa xôi, vất vả quá.
    Thế chui vào C đi, từ LB sang C gần hơn sang PSHN nhiều, cũng ko nhất thiết phải thăm khám bs tại C đâu bạn. Cứ 28w chui vào 56 Hai Bà Trưng xin làm HSS xong chờ người ta hướng dẫn tiếp xem thế nào. Hik, tại tớ cũng ko dự định sinh ở 2 viện này nên ko rành lắm thủ tục.
    • 30 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

C thì chịu mẹ nó ạ, đông quá, phòng ốc cũng khó khăn. Tớ đang định thôi vất vả tí vậy, lại theo bác Đính ở PSHN như tập 1 đây. Nhưng tớ biết mấy người đẻ mổ ở Đức Giang thì đều ok, điều thích nhất là bé được về ti mẹ ngay khi mổ xong mẹ nó ạ.