TIN TÀI TRỢ.

Khám phụ sản - tiêm phòng trước khi mang thai ở đâu tốt?

• 1 Lượt chia sẻ
  • 9.56K Lượt đọc
  • 6 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 5 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 49 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

Chào các chị em, khoảng tháng 4 năm sau em cưới chồng,em đọc báo thấy nên đi khám phụ khoa trước khi cưới cũng như là mang thai, và tiêm một số vacxin trước khi mang thai. VC em dự định cưới là có em bé luôn chứ ko kế hoạch gì nên em muốn hỏi mẹ nào có kinh nghiệm trong việc này chia sẻ em với,chứ thấy mấy trung tâm tiêm phòng vacxin mà sợ quá, toàn thuốc hết hạn or là thuốc ko được bảo quản tốt. Có chị nào từng khám phụ khoa mà được tư vấn tốt thì chia sẻ em với nhé.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 113 Bài viết

• 39 Được cảm ơn

trước lúc cưới mình có tiêm phòng một số mũi, mình tiêm mũi chống ung thư cổ tử cung ( 3 mũi trong 6 tháng) và tiêm phòng mũi 3 trong 1 phòng sởi-quai bị-rubella (3 tháng trước khi có bé), tiêm phòng thủy đậu (3 tháng trước khi có bé).
    Bạn nên tiêm cho an tâm, khi có em bé ko phải lo lắng. Mình cưới đầu năm nay, bây giờ đang mang bầu gần 8 tháng rồi. luôn mong mọi điều tốt đẹp cho con mà bạn!
    • 20 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

e tiêm ở 50C hàng Bài này!
    https://zaodich.com/forum/f2540/bao-g...-tham-1448718/
    báo giá gia công trần thạch cao, thiết kế 2d 3d dựng cảnh miễn phí, sơn nội thất ngoại thất, chỉ có đẹp và chất lượng trở lên thôi nhé các mẹ!
    • 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

chào các chị em, em ở nam định và đang muốn đi khám tổng thể trước khi mang bầu và tiêm phòng vắc xin nhưng không biết nên đi bệnh viện nào là hợp lí nhất và chi phí cho tổng thể là bao nhiêu, chị nào đã làm việc này rồi tư vấn giúp em với ạ. chân thành cảm ơn!
    • 9 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Mình tiêm vacxin ở Vabiotech, biệt thự D14 - B5 Làng quốc tế Thăng Long, thấy rất ok các mẹ ạ
    Lời nói là cái bóng của hành động.
    www.oppein.vn
    • 20 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Các mẹ ơi, ngày 1/3 em tiêm mũi 3 trong một, xét nghiệm viêm gan B và chuẩn bị tiêm cúm để tháng 6 bắt đầu có bầu.
    Còn mũi thủy đậu nhưng tiêm xong phải cách 5 tháng nữa thì muộn quá. E cũng hơi lo lắng ạ. Các mẹ cho em lời khuyên với ạ.
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

chị ơi thế ở nam định chỗ nào là tốt và ok vậy chị, em thấy chị đăng tin lâu rồi , chắc chị đã tìm được , chị bảo em với