TIN TÀI TRỢ.

Hỏi về địa điểm khám phụ khoa, các mẹ có kinh nghiệm vào cho em lời khuyên với ạ

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.52K Lượt đọc
  • 2 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 96 Bài viết

• 83 Được cảm ơn

Chào các mẹ!

Em có chuyện này muốn hỏi ý kiến các mẹ ạ. Em lấy chồng được 2 tháng rồi, trước đây thì kinh nguyệt em không được đều, em đã uống viên Ích mẫu thì kinh nguyệt đã đều được trước khi lấy chồng khoảng 5 tháng. Vì em phải cưới 2 lần, 1 lần vào lúc ăn hỏi (cách ngày cưới 1 tuần) thì em đã quan hệ với chồng. Sau đó đến ngày cưới em đã bị hành kinh (đúng ngày của chu kỳ), nhưng hành kinh ra rất ít, chỉ dùng BVS hàng ngày thôi, nhưng nó kéo dài đến tận 2 tuần liền (em chưa bị hiện tượng này bao giờ). Sau khi hết , em và chồng lại quan hệ bình thường, thì tháng sau em bị hành kinh sau ngày theo chu kỳ 5 ngày và hành kinh bình thường. Nhưng đến tháng này thì em đang bị ra trước 10 ngày và lại cũng ra rất ít, được 3 ngày rồi nhưng em thấy nó cứ giống lần bị trước. À, e nói thêm là vợ chồng em đang muốn có em bé nên tính ngày, nhưng mới quan hệ xong được 1 ngày thì đã bị như thế. Giờ em muốn tìm nơi khám để xem bị làm sao vì em sợ bị bệnh gì đó, với cả em muốn hỏi thêm là nếu em đang bị ra hành kinh ít thể này thì có nên đi khám không hay đợi nó hết đã ạ.
    Em cảm ơn các mẹ nhiều

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 967 Bài viết

• 544 Được cảm ơn

k biết bạn ở HN hay ở đâu, mình giới thiệu bạn ra nhà Hộ sinh B ở 141 Lò Đúc, gặp BS Lý trưởng nhà HS B đấy nhé,bác ý khám giỏi lắm, nhiệt tình lắm.
    • 96 Bài viết

• 83 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi minhphuong13 Xem bài viết
    k biết bạn ở HN hay ở đâu, mình giới thiệu bạn ra nhà Hộ sinh B ở 141 Lò Đúc, gặp BS Lý trưởng nhà HS B đấy nhé,bác ý khám giỏi lắm, nhiệt tình lắm.
    Em cảm ơn chị ạ, em ở Hà nội, nhưng chị ơi em vẫn đang bị ra máu 1 ít thế có nên đi khám luôn hay đợi hết đã ạ