TIN TÀI TRỢ.

Hỏi thông tin về BS Xuân Lan

• 1 Lượt chia sẻ
  • 8.16K Lượt đọc
  • 6 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 64 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Các Mẹ vui lòng cho mình hỏi thông tin về Bác sĩ Xuân Lan với. Mình đang cần 1 BS khám thai có kinh nghiệm và khám cẩn thận. Vấn đề của mình cũng hơi rắc rối 1 tí. Bạn mình có cho địa chỉ BS Xuân Lan nhưng mình gọi điện theo số phòng khám: 7613208 thì chẳng thấy ai nhấc máy. Không biết bây giờ BS còn khám không hay đã chuyển đi đâu rồi. Ai biết thông tin gì thì nói giúp mình nhé. Hay là có địa chỉ khám thai nào đáng tin cậy thì cho mình biết với. Cảm ơn mọi người nhé!

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 764 Bài viết

• 34 Được cảm ơn

Mình vừa mới đọc bài về BS Xuân lan của mẹ nào đó viết về việc bác sĩ quá tựtin nên con của bạn đó đã không sống được và rất nhiều chỉ trích
    Để mình gửi link cho bạn nhé
    Link nè bạn ơi
    https://www.webtretho.com/forum/f96/dau-kho-vi-su-tu-tin-cua-bac-si-67658/
    • 1,589 Bài viết

• 237 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi myphamplaza.vn Xem bài viết
    Mình vừa mới đọc bài về BS Xuân lan của mẹ nào đó viết về việc bác sĩ quá tựtin nên con của bạn đó đã không sống được và rất nhiều chỉ trích
    Để mình gửi link cho bạn nhé
    Link nè bạn ơi
    https://www.webtretho.com/forum/showthread.php?t=67658
    Bạn ơi, bác sỹ Xuân Lan này là bác sỹ ở bệnh viện PSQT trong Sài gòn thì phải, vi minh thay co noi den benh vien Tu Du.
    Con neu Vangtrangcuame dinh hoi ve bac sy Ta Xuan Lan o Ha Noi thi la bac sy lam o Vien C dung khong? Bac sy Xuan Lan moi sinh em be nen chac chua di lam o phong kham rieng duoc. Neu ban muon tim bac sy kham san tin cay thi co the len phong kham 56 Hai Ba Trung (phong kham chat luong cao cua vien C day, cac bac sy gioi cua vien C deu phai truc o do ma) hoac ban co the tim hieu mot so phong kham khac nhu cua bac sy Hong Minh hoac Tuyet Minh. Minh thay cac me tren nay cung co nhieu dia chi tot day.
    Xin loi vi tu dung minh khong danh duoc dau tieng Viet.
    bunbunard20061101_6_Bi+B%C3%B4ng+is

CHÚ THÍCH A VÁ TÀ: hem phải là em nha, mà là đầu bếp đang nướng bánh:Battin ey::rolleyes:
    • 1,566 Bài viết

• 51 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi VầngTrăngCủaMẹ Xem bài viết
    Các Mẹ vui lòng cho mình hỏi thông tin về Bác sĩ Xuân Lan với. Mình đang cần 1 BS khám thai có kinh nghiệm và khám cẩn thận. Vấn đề của mình cũng hơi rắc rối 1 tí. Bạn mình có cho địa chỉ BS Xuân Lan nhưng mình gọi điện theo số phòng khám: 7613208 thì chẳng thấy ai nhấc máy. Không biết bây giờ BS còn khám không hay đã chuyển đi đâu rồi. Ai biết thông tin gì thì nói giúp mình nhé. Hay là có địa chỉ khám thai nào đáng tin cậy thì cho mình biết với. Cảm ơn mọi người nhé!
    Bạn phải nói rõ BS Xuân Lan của BV nào mới biết được.
    :Angel: WEB CỦA GIA ĐÌNH BITEO !!! :Angel: .:: KEN CÒI ::: CHÍP LÙN ::: BI TEO ::.

biteo1-1biteo2-1biteo3-1biteo4-1biteo5-1
    • 64 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Cảm ơn các Me đã cho thông tin nhé. Mình định hỏi BS Tạ Xuân Lan của BV C . Hôm trước mình rẽ qua phòng khám ở Ngõ 97 Văn cao , hôm đó là sáng T7 lúc 10h, thấy có tờ giấy ghi danh sách đến khám - 11 người thôi, và chữ cuối cùng là HẾT SỐ. Mình không biết phải xếp hàng từ mấy giờ để ghi số nhỉ.
    • 64 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Khi vang dat Xem bài viết
    Neu ban muon tim bac sy kham san tin cay thi co the len phong kham 56 Hai Ba Trung (phong kham chat luong cao cua vien C day, cac bac sy gioi cua vien C deu phai truc o do ma).
    Bạn ơi, ở 56 HBT khám từ mấy giờ hả bạn? Có đông không? Bạn đã khám ở đó chưa, cho mình chút kinh nghiệm nhé! Cảm ơn Bạn !
    • 482 Bài viết

• 1,225 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi VầngTrăngCủaMẹ Xem bài viết
    Cảm ơn các Me đã cho thông tin nhé. Mình định hỏi BS Tạ Xuân Lan của BV C . Hôm trước mình rẽ qua phòng khám ở Ngõ 97 Văn cao , hôm đó là sáng T7 lúc 10h, thấy có tờ giấy ghi danh sách đến khám - 11 người thôi, và chữ cuối cùng là HẾT SỐ. Mình không biết phải xếp hàng từ mấy giờ để ghi số nhỉ.
    Bạn điền tên mình vào số tiếp theo, chữ hết số nghĩa là chỉ khám đến số đó thôi. Chiều ngày nghỉ khoảng 3h30 phát số, ngày thường là 4h30. T7 vừa rồi chắc sát tết nên vắng lắm, nhưng hôm nay bsi nghỉ mất rồi, bạn thử gọi điện hỏi xem bao h khám lại ĐT: 04.7613208