TIN TÀI TRỢ.

Hỏi kinh nghiệm sinh đẻ và khám thai tại Đồng Tháp

• 0 Lượt chia sẻ
  • 3.6K Lượt đọc
  • 21 Trả lời

• Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 9,707 Bài viết

• 9,679 Được cảm ơn

cảnh báo cho ai muốn sinh ở Thái Hòa thì ngưng lại đi, dịch vụ bà bệnh viện thì ok nhưng bác sĩ rất tệ, con mình hồi đó bị nhiễm trùng tiêu hóa, khám vào cho nhập viện lúc 11h trưa, xong sau bao nhiêu lần nhắc nhở thuốc thang thì 1h y tá mới mang thuốc đến và truyền nước biển, gim kim vào tay bé truyền nước gặp yta1 mới ra trường hay gì mà gim 3 lần ko xong, mình và con khóc quá trời, xong kêu y tá khác lại thì được, chiều thì bảo mình chuyển lên bv đa khoa đi, mình hết hồn chạy đi, lên kia một buổi tối thôi là sáng con mình khỏe và hát líu lo luôn, trưa xuất viện về.
    Lúc chuyển viện khi ra nói bao nhiêu tiền mình đóng bấy nhiêu vì lo cho con quá rồi nên ko để ý, khi về mình xem lại thì nhiều cái vô lý lắm như kim tính 4 cái vì bị hư 3 và trên tay con mình 1, rồi cháo ko có ăn mà giường bên cạnh ăn cũng tính luôn, rồi phí dịch vụ gì đó. Nằm có từ 11h đến 6h chiều mà tính gần 1 triệu.
    Chưa hết, 3 ngày sau bác sĩ bên Thái hòa gọi điện hỏi con mình hết bệnh chưa..há..há...thằng bs đó chắc mới ra trường, nhiễm trùng tiêu hóa mà ko biết trị phải chuyển viện

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 89 Bài viết

• 27 Được cảm ơn

Hôm rồi mình đặt cọc bên đó 1 triệu, reception nói nếu mình xin rút cọc thì sẽ được hoàn lại 70 đến 100% cọc, mình về nhà nói dk sanh ở thái hòa bị gia đình la quá trời vì gia đình mình biết nhiều nguồn không hay về thái hòa nên kêu mình rút cọc, mình lên rut cọc ngay hôm sau thì kêu về đi, giờ không có tiền khi nào có thì gọi điện lên lấy, giờ là 4 tháng rồi không thấy gọi, mình gọi CSKH thì kêu lên đi, hẹn tới lui mấy lần, cuối cùng mình sanh ở Từ Dũ và bỏ tiền cọc bên đó luôń
    tôi là kẻ vô tâm, chính vì vô tâm quá nên không thể quên những gì đã để tâm..,
  • Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2