TIN TÀI TRỢ.

Hỏi kinh nghiệm sinh đẻ và khám thai tại Đồng Tháp

• 0 Lượt chia sẻ
  • 3.6K Lượt đọc
  • 21 Trả lời

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 95 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

không biết trên diễn đàn này có mẹ nào ở Đồng Tháp hay quê ở Đồng Tháp không ạ..e đang theo khám và dự định đăng ký sinh tại bv Thái Hòa-Đồng Tháp. Tạm thời thấy cũng ổn nhưng vẫn lo quá ạ..vì e mang "tam thai" lận..nên cũng muốn chia sẽ kinh nghiệm về bv này. Nếu mẹ nào có biết gì về bv này hay bs nào thì cho e ý kiến với nha...thanks mọi người.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 95 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

uppp..không mẹ nào ở Đồng tháp à..hic..
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 89 Bài viết

• 27 Được cảm ơn

Mình cũng định sinh ở thái hòa nè bạn tại nghe nói có dv sinh ko đau, dự sinh của mình là 22/4/2015
    • 95 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Minh du sanh den 29/6 lan...me no co theo 1 bsi co dinh hok hay vo kham ai cung duoc...co dang ky sanh tron goi hok? me no mang may thai za?
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 89 Bài viết

• 27 Được cảm ơn

Mình ở đồng tháp nhưng lấy chồng tít ở bến tre cơ, nhưng lúc sanh thiˋ vêˋ cao lãnh sanh ở thái hòa, do điều kiện nên mình chưa co´ khám thai bác si˜ nào ở thái hòa, mình chỉ 1 thai thôi, nhưng thấy người quen đi thái hòa vêˋ cũng khen, dv thấy cũng ok, chỉ co´ phòng ở dv hơi cao gia´
    • 95 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi khixam Xem bài viết
    Mình ở đồng tháp nhưng lấy chồng tít ở bến tre cơ, nhưng lúc sanh thiˋ vêˋ cao lãnh sanh ở thái hòa, do điều kiện nên mình chưa co´ khám thai bác si˜ nào ở thái hòa, mình chỉ 1 thai thôi, nhưng thấy người quen đi thái hòa vêˋ cũng khen, dv thấy cũng ok, chỉ co´ phòng ở dv hơi cao gia´
    Đúng rồi, mình thì theo Thái Hòa suốt, từ lúc chưa có bầu tới giờ...nói chug nếu có đkiện thì sanh ở đây tốt. Nếu bạn muốn hỏi gì về bv thì cứ hỏi, mình cũng biết nhiều về bv này. Chỉ có diều do thai khó nên hơi lo vậy thôi..hihii
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 89 Bài viết

• 27 Được cảm ơn

Mình nghe nói sinh ở thái hòa laˋ ok rồi, không cần quen biết gửi gắm như mấy chô˜ khác đâu maˋ vẫn được chăm so´c tô´t nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 89 Bài viết

• 27 Được cảm ơn

Maˋ mẹ kieudiem co´ biết sinh ở thái hòa mang theo những gi không, co´ cần mang theo bình thủy ko
    • 95 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Me no kg can mang j het dau....dem do cho be thui....phong rong ma muon j cug co...hok thi minh hoi mấy ng hộ lý để mướn...đem vô nhiều mất công đem về thui....còn ng nhà muốn mang chiếu vào nằm thì mang không thi muớn ghế bố mà nằm...mỗi ngày co 10 k hà....phục vụ thì ok....muốn j cứ gọi...có căn tin đem tới tận phòng cho mình ăn....mỗi ngày đổi bình thuy 2 lần cho mình luôn....mỗi ngày sẽ có người lại phòng tắm bé cho mình nữa....chỉ cần có tiền thì vô đó mẹ nó sẽ đuợc phục vụ chu đáo
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 89 Bài viết

• 27 Được cảm ơn

Vậy thì cũng tiện, mà mình đăng ký hồ sơ sinh cỡ tuần thứ mấy được, giờ mình cũng 28tuần rồi định nghỉ tết về làm hồ sơ đăng ký sanh không biết có sớm quá không
    • 95 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Ban dinh dang ky tron goi ha j? Neu dang ky tron goi thi len co nhan bien tư vấn....mẹ nó chỉ cần nộp đủ tiền truớc ngày sinh là được....còn kg thi toi ngay sanh thi cu di sanh thui...noi chug dich vu ok....me no kg phai tat bat lam ho so nhu benh vien nha nuoc dau...co j me no nho nguoi nha vo hoi hang nay kia truoc....tui nhan vien tra loi nhiet tinh chu hok co nat no ai dau
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 89 Bài viết

• 27 Được cảm ơn

Mẹ no´ mang thai 3 be´ biết trai gái chưa, mình đang hồi hợp qua´, chỉ còn 2 tháng nữa laˋ lên đường, mẹ định đăng ky´ phòng dv mấy nguời, phòng 1 thấy êm qua´ nhưng gia´ hình như 1tr250 nên hơi phi´ maˋ phòng 2 người 750k tiết kiệm hơn
    • 95 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Mình 2 trai. 1 gái...mình nằm dưỡng thì thấy phòng 4 người nằm cũng được....tại mình 3 bé nên chắc mình đăng ký phong 2 người 550 k cho nó khoẻ....mẹ nó có tiền thì đặt phòng 2 ng là được rồi...phòng vip tốt but phí tiền quá....nói chung phòng nào dịch vụ cung như nhau ha....mẹ nó trai hay gái za....nhớ đăng ký trọn gói thì đăng ký đi nha...để trể hok đăng ký được đâu mà lúc sinh còn phát sinh nhiều thứ hơn nữa đó....ai cũng khuyên mình nên đăng ký trọn gói hết đó....qua tết mình sẽ đăng ký
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 89 Bài viết

• 27 Được cảm ơn

Mình be´ gái, đk trọn gói laˋ gồm như˜ng giˋ vaˋ chi phi´ bao nhiêu dạ
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 89 Bài viết

• 27 Được cảm ơn

Mẹ kieudiem ơi, hôm 29 tết mình vào thái hòa đk sinh trọn gói đặt cọc hết 1 triệu, khi vêˋ gia đình mình không cho sinh ở thái hòa, thaˋ bỏ cọc chư´ nhất quyết không đồng y´ viˋ gia đình mình nói dv ở TH tốt nhưng co´ nhiều vụ đơn thưa lùm xùm gần đây không hay lắm, co´ biến chư´ng xử li´ không được đều chuyển qua bv đa khoa, nhưng lúc chuyển đi hội chẩn lại rất lâu dê˜ nguy hiểm đến mẹ vaˋ con, thê´ laˋ giơˋ mình chuyển qua đk sinh ở bvphu sản mê kông tphcm rồi
    • 95 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Vậy hả...mình hok biết...hổm rày mình về quê nên hok lên mạng được...mình có nge lùm xùm mà nghĩ chỉ là đồn thôi nên hok quan tâm tới...nge mẹ nó nói sao thấy bat đầu lo rôi
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 89 Bài viết

• 27 Được cảm ơn

Tại ba ruột mình đang công tác trong ngành CA nên nói mình vụ đơn thưa là có thật, mình về nói đk sinh ở đó thì bị ổng la quá trời, hôm tết cả nhà đông đủ, mấy người bà con làm ở đài truyền hình với bv đa khoa cũng góp ý mình là dv sạch sẽ tốt nhưng máy móc thiết bị và bs không có kinh nghiệm như quảng cáo, với khi xảy ra sự cố lại không chịu chuyển đi liền, ngâm tới lúc hết khả năng xử lý mới cho chuyển viện rất nguy hiểm á, mẹ kieudiem mang tam thai nên cân nhắc lại nhé, mình chỉ nói thật tâm thôi
    • 95 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Mình cám ơn mẹ nó hok hết mà...đúng là mình thấy dịch vụ ở đó tốt nên mới theo....còn mấy chuyện lùm xùm đó mình chỉ nge phong phanh nên đâu biết được....jo mình cũng hok biết sao nữa...thấy lo quá đi....mà bạn sanh chưa....nếu mình mang thai đơn thi đâu lo dữ vây
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 89 Bài viết

• 27 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi kieudiem1401 Xem bài viết
    Mình cám ơn mẹ nó hok hết mà...đúng là mình thấy dịch vụ ở đó tốt nên mới theo....còn mấy chuyện lùm xùm đó mình chỉ nge phong phanh nên đâu biết được....jo mình cũng hok biết sao nữa...thấy lo quá đi....mà bạn sanh chưa....nếu mình mang thai đơn thi đâu lo dữ vây
    mẹ cân nhắc đi Tư Dũ thử xem, chi phí sanh khá rẻ, ở phòng dv 1tr5 1 ngày ở khu mới xây thì tốt hơn lun, giá hết trọn gói cũng chỉ xấp xỉ với bv TH thôi, còn nếu ngán đi lại xa bạn có thể cân nhắc bv Đa khoa, đk phòng dịch vụ loại tốt nhất cũng không thua gì TH đâu, mình nghe chị mình nói ở TH còn nợ tiền nhân viên mấy tháng chưa trả lương, lại nghe nói chưa có phòng hồi sức, máy móc còn thiếu, có sự cố là đẩy qua bv đa khoa ngay... hồi sáng này mình mới hồi tiền cọc lại rồi. Tại mình có bệnh Hen suyễn trong khi mang thai nên không dám liều mà đi lên Từ Dũ hoặc Mê Kông cho chắc ăn nè
    tôi là kẻ vô tâm, chính vì vô tâm quá nên không thể quên những gì đã để tâm..,
    • 95 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Ua...TH co phong hoi suc ban ak...minh tung khau eo nen da vao phong phau thuat va phong hoi suc roi...jo minh duoc 23 tuan nen co le minh se suy nghi lai...dinh qua tet dang ky sanh ma de suy nghi ky rui tinh...minh thi kg ngan tien...chap nhan di TH chi muon me tron con vuong thui ha....thanks ban nhieu nha...chuc me con ban me tron con vuong hen
  • Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2