TIN TÀI TRỢ.

Em Muốn hỏi về bác sĩ sản khoa giỏi ở Hải Phòng

• 0 Lượt chia sẻ
  • 19.6K Lượt đọc
  • 11 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 25 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Em muốn có baby lắm rồi nhưng đi khám bác sĩ bảo em bị u đa nang buồng trứng, hiện tại em đang theo dõi ở bs HUỆ, ở 18 LÊ LỢI_HẢI PHÒNG, nhưng ba này lấy đắt lắm mà có vẻ không nhiệt tình, mỗi lần đến ko điều trị dứt điểm mà cứ muốn mình đến thật nhiều lần để kiếm tiền.Em mong mọi người cho em xin địa chỉ của bác sĩ giỏi giúp em có Baby.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 6 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Ở HP tớ có biết bác sĩ Đỗ Hải chuyên chữa hiếm muộn và vô sinh, cũng có thời gian học ở Pháp. Tớ ko rõ địa chỉ, chỉ biết ở ngõ đặng kim nở gì đó nhưng có số dt 0912261831. Bạn thử gọi điện rồi qua đó xem, người quen nhà tớ toàn qua đó khám và điều trị thôi. Chúc bạn thành công
    • 159 Bài viết

• 40 Được cảm ơn

Bạn ơi, có nhiều người khi xét nghiệm là đa nang buồng trứng nhưng vẫn có thai và sinh con bình thường. Em mình là 1 vd điển hình. Còn mình nói thật bsi Huệ mình cách. ko bao giờ đến nữa. Gắt gỏng, ko nhiệt tình mà lại còn kiêu căng nữa chứ. Mình biết bsi Hà Chức, chú ấy nhiệt tình mà rất đông người đến khám chữa bệnh. Chú ấy là thạc sĩ và là trưởng khoa 5 trong bệnh viện đấy. Bạn cứ thử đến khám và nhờ chú ấy tư vấn xem sao.

Mình ko nhớ địa chỉ chính xác nhưng bạn đến ngã tư nhà máy nước ở đường Đinh Tiên Hoàng và Phan Chu Trinh, bạn sẽ nhìn thấy ngay nhà bsi Hà Chức.

Chúc bạn mau khỏi bệnh và sớm có tin vui.
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 937 Bài viết

• 107 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi papa&daughter Xem bài viết
    Bạn ơi, có nhiều người khi xét nghiệm là đa nang buồng trứng nhưng vẫn có thai và sinh con bình thường. Em mình là 1 vd điển hình. Còn mình nói thật bsi Huệ mình cách. ko bao giờ đến nữa. Gắt gỏng, ko nhiệt tình mà lại còn kiêu căng nữa chứ. Mình biết bsi Hà Chức, chú ấy nhiệt tình mà rất đông người đến khám chữa bệnh. Chú ấy là thạc sĩ và là trưởng khoa 5 trong bệnh viện đấy. Bạn cứ thử đến khám và nhờ chú ấy tư vấn xem sao.

Mình ko nhớ địa chỉ chính xác nhưng bạn đến ngã tư nhà máy nước ở đường Đinh Tiên Hoàng và Phan Chu Trinh, bạn sẽ nhìn thấy ngay nhà bsi Hà Chức.

Chúc bạn mau khỏi bệnh và sớm có tin vui.
    Mình điều trị ở BS Hiền nhà ở cạnh cây xăng Đổng Quốc Bình chỉ có 1 chu kỳ mà có bé ngay đay này. cũng BTĐN BS Hiền nhiệt tình lắm. Chúc bạn may mắn

Mẹ Nhô
    • 25 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Cảm ơn tất cả các chị, nhưng hiện giờ em đang theo dõi ở Bs Huệ,tháng này chưa có kinh nên Bs đang cho em uống thuốc để có kinh.Để em xem cuối tháng này kết quả thế nào rồi sẽ chuyển BS khác theo địa chỉ các chị cho.Cảm ơn các chị nhiều nhé.Em thấy lo lắng quá!
    • 25 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mengoccon Xem bài viết
    Mình điều trị ở BS Hiền nhà ở cạnh cây xăng Đổng Quốc Bình chỉ có 1 chu kỳ mà có bé ngay đay này. cũng BTĐN BS Hiền nhiệt tình lắm. Chúc bạn may mắn
    Chị ơi, chi phí điều trị từ lúc bắt đầu theo dõi cho tới lúc chị có thai hết bao nhiêu hả chị?em đã tốn kém hơn 1 triệu cho BS Huệ rồi nhưng chưa biết thế nào?bây giờ tự nhiên bỏ chỗ BS Huệ cũng hơi tiếc vid đầu tư hơi nhiều tièn, thôi em cứ để đến hết tháng 9 xem thế nào rồi em sẽ đến Bs chỗ chị giới thiệu nhé.Thanks chị nhiều nha,đọc bài của chị em cũng đỡ lo hơn.
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bác sĩ Đỗ Hải rất nhiệt tình, vui vẻ và tận tâm nữa. bạn thử liên lạc với bác sĩ Hải xem nhá. chúc bạn thành công
    • 14 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi meongaoa3 Xem bài viết
    Bác sĩ Đỗ Hải rất nhiệt tình, vui vẻ và tận tâm nữa. bạn thử liên lạc với bác sĩ Hải xem nhá. chúc bạn thành công
    Các chị ơi có ai biết bác sĩ THủy ở hai bà trưng ko?em đang muốn có bầu lại lần trước em bị lưu lên theo bác sĩ nào ạ?
    • 5 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Ban thu lien he BS Ngân-PGD TTYT Hải An, BS làm tốt mà nhiệt tình, chi phí hop li, nhieu ban be nguoi quen cua minh lam o day nen gioi thieu cho minh, minh den kham thay cung tot. SĐT: 0989656433, 107 lo5, Qua'n Nam, đằng sau trường ĐHHH ay
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

kham va chua co mat nhieu tn k ạ
    comment by WTT mobile view
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

B oi bs hải la nam hay nu vay ạ
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

M cũng bị DNBT dang tjm hieu k bit bs nao mat tay de theo ạ, moi ng cse e it kinh nghiem voi ạ