TIN TÀI TRỢ.

Em Muốn hỏi về bác sĩ sản khoa giỏi chữa bệnh BTDN ở Hải Phòng

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.44K Lượt đọc
  • 3 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 25 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

vợ chồng em cưới được 1 năm rồi nhưng đi khám bs bảo em bi buồng trứng đa nang, em muốn hỏi địa chỉ bs khám bệnh, chị nào cũng bị buồng trứng đa nang mà đã chữa được có baby, các chị chỉ dẫn cho em cả liệu trình cụ thể nhé và tam bao nhiêu tiền nhé.ah, OX cũng bị yếu một chút! Thanks :LoveStruc:

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 4 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mình biết BS Lan trưởng khoa KHH gia đình BV Phụ Sản chữa buồng trứng đa nang rất tốt. Mình giới thiệu mấy người đến cứ tháng trước thì tháng sau có thai ngay. Mà chi phí rất rẻ. Mỗi lần khám có 80-100K thôi. Cứ đi thẳng vào ngõ 269 Lê Lợi (ngõ có quán ốc to tướng ấy). VC mình toàn khám ở đó. Mà cô ấy nhẹ nhàng nhiệt tình lắm. Phòng khám ko quảng cáo mà chỉ những ai biết thì giới thiệu nhau qua thôi.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 3 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi cuocsong2311 Xem bài viết
    Mình biết BS Lan trưởng khoa KHH gia đình BV Phụ Sản chữa buồng trứng đa nang rất tốt. Mình giới thiệu mấy người đến cứ tháng trước thì tháng sau có thai ngay. Mà chi phí rất rẻ. Mỗi lần khám có 80-100K thôi. Cứ đi thẳng vào ngõ 269 Lê Lợi (ngõ có quán ốc to tướng ấy). VC mình toàn khám ở đó. Mà cô ấy nhẹ nhàng nhiệt tình lắm. Phòng khám ko quảng cáo mà chỉ những ai biết thì giới thiệu nhau qua thôi.
    Em cũng bị BTDN chồng em lại hơi yếu nữa đã chữa mấy tháng nay tại BS Hoa nhưng chưa thấy gì cả nên nản quá. Có người mách vc em đi bác sĩ Tâm thử xem. Chị nào có kinh nghiệm chữa tại BS Tâm rồi chỉ em với
    • 5 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mình biết BS Ngân chuyên khoa Sản làm rất được, nhiều người quen của mình khám ở chỗ BS rồi, BS nhiệt tình mà chi phí rẻ. PK ở 107 lo5, Quan Nam, đằng sau trường ĐHHH ay, sđt: 0989656433. PK có đầy đủ thiết bị siêu âm, đèn chụp..
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)